Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri - Uwezo wao wa kujifunza ni mdogo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MchunguZI, Jul 26, 2012.

  1. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Kila siku najaribu kufuatilia mazungumzo ya Bunge na hasa maswali na majibu. Jana waziri wa sayansi na teknolojia alishindwa kabisa kusoma majina ya wabunge wenzake waliochangia ktk bajeti yake. Majina mengine akayasoma kinyume na kuwa matusi.

    Leo tena nimeona naibu waziri wa maji akishindwa kutamka neno calcium. Hii naiona kuwa ni uwezo mdogo wa kujifunza. Ni aibu kwamba waziri anakuja bungeni kabla hajapitia maandishi atakayo yasoma bungeni. Kama wangefanya hivyo lazima wangeuliza maneno yoote wasiyoyafahamu.

    Hii ni ishara kwamba kweli kiwango cha elimu huko bungeni yabidi kipandishwe.
     
  2. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,706
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Majina mengine yanasumbua hii sio mada ya kujadili hapa kwani majina mengine yako kam kichina na
    hivyo huweza kukutatanisha uanpokutana nalo 4 the first time
     
Loading...