Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri umewapakata, vipi kuhusu Ikerege?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mjomba wa taifa, Apr 27, 2012.

  1. Mjomba wa taifa

    Mjomba wa taifa JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kufuatia kugoma kuwawajibisha Mawaziri wako mafisadi kwa kuficha aibu huku ukiangamiza taifa kwa kisingizio ya kuwa hoja imeanzishwa na wapinzani hivyo watajipatia umaaarufu, vipi kuhusu Mkurugenzi wa TBS bw. Ikerege ambaye ufisadi wake umefikishwa Bungeni na makamu mwenyekiti wa kamati ya hesabu ya mashirika ya umma ambaye ni CCM?

    Acha kuchezea nchi kaka, kama hukujipanga kuongoza nchi tembea zako utuachie nchi yetu. Hii si time ya kubembelezana. We have to run while others are walking.
     
Loading...