Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri tajeni mali zenu upya kabla.....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Moony, Apr 26, 2012.

  1. M

    Moony JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Upepo mkali unavuma na kwa mawaziri mafisadi someni alama za nyakati.
    Mi nadhani mngeanza kututajia mali zenu mlizonazo upya na jinsi mlivyozipata. Hakika Watanzania wataelewa na kuwasamehe na adhabu itakuwa ndogo tu. Lakini mkisubiri tuanze kutaja sisi basi subirini kusulubi
    wa!
     
Loading...