Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri na Wabunge wa CCM Wazomewa Lindi na Mtwara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Josephine03, Jun 8, 2012.

  1. Josephine03

    Josephine03 JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mawaziri wa ccm waliojaribu kuzima moto wa chadema Lindi na Mtwara wazomewa leo Sophia Simba amezomewa katika kijiji cha nyangao jimbo na mtama, Mkuchika amezomewa jimboni kwake Newala katika kata ya Namiyonga. Source FB ya Kamanda John Heche

    Sent from my BlackBerry 9910 using JamiiForums
     
  2. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na bado wasubiri kutupiwa mawe tu
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 12,458
    Likes Received: 540
    Trophy Points: 113
    Safi sana!watawadanganya nini wananchi wa huko wakati wamewatapeli korosho zao wakampa mfadhili mkuu wa ccm mohammed entreprises bure,kisha mhindi kauza india kaingia mitini
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,284
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 48
    Halafu utawasikia watakavyokanushwa kwa nguvu kwamba hawajazomewa. Wao kuzomewa ni kushangiliwa!
     
  5. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 10,142
    Likes Received: 3,668
    Trophy Points: 113
    mpaka mwaka huu uishe kuna baadhi ya waheshimiwa wa MAGAMBA watakua washakufa na STROKE

    juzi tuu nilisikia WASIRRA nae kazomewa kazi ipo
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,771
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 63
    Wananuka rushwa, uozo wote huo nani atawasikiliza?
     
  7. m

    monongo JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Hawana jambo jipya hao,wasubiri kutandikwa fimbo za tumboni,la kuvunda halina ubani!!
     
  8. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,365
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 48
    Mkuchika,chibulunje,membe..comon names in politics with zero impact 2 southen zone
     
  9. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,411
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    safi sana,
     
  10. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,736
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    chadema acheni utoto wenu tuna tofautiana kwa hoja na sio kwa kuzomea. mnataka kujenga taifa la wazomeaji!
     
  11. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nafuu mawe!mayai mabovu
     
  12. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,452
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    nabado kupigwa kinyesi
     
  13. D

    Dawa ya Mjinga JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18

    Mkuu, shilingi ina pande mbili vinginevyo feki. Kwa miaka hamsini au kwa maneno mengine nusu karne, Fisi Wenu mmejenga taifa la washangiliaji. Mkila rushwa tunashngilia, mkifisadi mpaka mkaota magamba mwashangiliwa, mkibadhirifu shangwe, mkiiba mali ya umma mwapigiwa makofi, mkiuza nchi mwaimbiwa nyimbo na vifijo kwa wingi. Mkidhulumu wakulima na wafanyakazi si nderemo hizo, hata mnapoua (kama ilivyotokea Igunga na Arumeru) pia mnadai pongezi na vigelegele. Hilo ndilo taifa mlilojenga. Shangwe kwenda mbele. Mmedekezwa kweli kweli. Kama ni mtu ana miaka hamsini lakini bado anatumia daipa/nepi kama mtoto mchanga.

    Imetosha. Inabidi muonyeshwe ubinadamu kwamba kama sarafu una pande mbili, ukifanya vyema utashangiliwa lakini ukiharibu haki yako utaipata ya kuzomewa. Hivyo ndivyo zilivyo nchi zenye kutumia akili. Fisi wenu muanze kuzoea kuzomewa maana hakuna mlichofanya kinachowastahilisha kushangiliwa. Sasa mtapata kile mnachostahili - kuzomewa mpaka muelewe somo! Mazoea mabaya, walinena wahenga.
     
  14. Mufa

    Mufa Senior Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kesho lazima tuwazomee pale jangwani
     
  15. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,048
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    Wanatakiwa kuchomwa moto!
     
  16. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 12,577
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 63
    ha ha ha! Great article
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 21,772
    Likes Received: 426
    Trophy Points: 83
    ukifanya kima tuta kushangilia lakini ukifanya utumbo tutakuzomea...au ulitaka wapopolwe mawe ndiyo ujue wananchi wamechoka
     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 21,772
    Likes Received: 426
    Trophy Points: 83
    ukifanya chema tutakushangilia lakini ukifanya utumbo tutakuzomea...au ulitaka wapopolewe mawe ndiyo ujue wananchi wamechoka
     
  19. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 946
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Si wangewatia displine tu badala ya kuwasindikiza kwa mayowe ambayo hayawezi kumtia mtu displine? Nami ngoja niwazomee hayoooo hayooo hayoo!
     
  20. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 6,074
    Likes Received: 750
    Trophy Points: 113
    Rejea mazungumzo ya Nape akiwa njombe,anasema CCM itatawala milele,na wanajiandaa kuimba iyena iyena kuelekea uchaguzi wa 2015,hivi ni kweli wananchi wamepumbazwa kiasi hicho kuimba upuuzi wakati hali zao dini hivi???ukombozi uje haraka sana,tumechoka
     

Share This Page