Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri makini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dubo, Dec 23, 2010.

  1. Dubo

    Dubo JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 322
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwanini mawaziri wote makini wa serikali yetu mpaka sasa wanatoka mkoa mmoja?
     
  2. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkoa gani DUBO?
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,060
    Trophy Points: 280
    BK Wazalendoo halisiaa.........
     
  4. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    mada zingine pumba tu. Hata karamagi.
     
  5. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    Fikiria vizuri kuna mambo mengine ya msingi. Kama vp kasome post za Katiba mpya upate mzuka
     
  6. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Kuna majuha wengi wengi ila ni muhimu tuwaelimishe;

    Skill4ever;
    Aliyekwambia kuwa ChaTo iko Bk ni nani?

    Unaufahamu Mkoa wa Geita una wilaya ngapi?

    Geita yenyewe, Chato, Nyanhwale nk.

    Maeneo haya kuna mchangayiko wa watu wa jamii mbalimbali kuanzia Katoro, Buselesele,chato yenyewe na Geita kwa sababu ya Dhahabi ingawa Kabila kubwa zaidi Tanzania na wajanja zaidi kwa sasa maana ndiyo walio na wapinzania wengi bungeni ndiyo wengi eneo hili.

    Uwe na upeo wa kuongea point constructive kwa watu uasiongee pumba hapa.
     
  7. Bramo

    Bramo JF Bronze Member

    #7
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 8,278
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Unaaibisha hilo chata kwenye Avatar yako,sie Ma "Coder" tunajua maana yake,na jinsi akili zako zilivyo,sidhana hata kama unajua Maana ya JAVA,the powerfull and my lovely programming Language
     
  8. M

    MaMkwe JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 5, 2007
    Messages: 284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Usimuhukumu, mpe kwanza haki ya kujieleza. Awataje kwa majina na nyadhifa zao, wizara zao, na majimbo waliyotokahao anaodhani ni mawaziri makini. Ataje pia anaodhani ni wazembe tangu uhuru hadi leo na sababu zake.
     
  9. Dubo

    Dubo JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 322
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tanzania nzima "coder" wa ukweli wa Java namba moja ni mimi na kama wewe ni "coder" wa ukweli jina langu litakuwa sio geni kwako ila kama ni uchwala hauwezi nijua mimi, mimi ni mzee wa java.

    Mimi nimeuliza swali kwanini mawaziri wengi makini wanatoka mkoa mmoja? Nasijautaja nashangaa nahisi mnaujua.
     
  10. Dubo

    Dubo JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 322
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani BK ni mkoa au wilaya?
     
  11. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,065
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Dubo nashukuru kwa changamoto. Umeuliza swali Skill4ever akajibu wengine wakaamua kumjibu Skill wakidhani wenyewe ndo VETO badala ya kukujibu wakamshambulia uyo. Ktk kuchanganua wanaonesha ujinga wao. Jamaa kasema bk wao wanaanza kulopoka. Pia wengine wakakimbilia chato wakati skills4ever hajataja uko,iyo ndo saikolojia inaiita 'defence mechanism'. Nimeamini ukitaka kujua ukweli wa mtu mchokoze tu,atakuona mjinga kisha nae atataja ujinga wake. Point of correction. Kagera ina wilaya zaidi ya 7. Bkb iko kagera. Kuwa na great thinking!
     
  12. m

    masoudmwevi Member

    #12
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 5, 2008
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    1. Kwa sababu mikoa mingine haina mawaziri
    2. Inategemea umakini unaupima kwa vigezo vipi?, kuonekana kwenye vyombo vya habari mara nyingi, kupenda kuonekana kama unafanya kazi bila kuangalia athari ya matendo yako yaani kuamua kufanya bila kupima Faida na hasara
    3. Kwasababu hukuwataja inakuwa vigumu kutaja ni mkoa upi na ubora wao umeupimaje kwa kipindi hiki kifupi mno?
     
  13. Dubo

    Dubo JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2010
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 322
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukisoma maoni ya watu, utajua kuwa JF kuna vilaza wengi sana.
    Mfano mtu anauliza chato iko bk, tangu lini wilaya ikawa ndani ya wilaya nyingine?
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Holy crap!!!

    Sikutegemea kitu kama hiki JF, kumbe umakini ni uvuvuzela?

    naanza kufananisha dubo na dubious
     
  15. Dubo

    Dubo JF-Expert Member

    #15
    Dec 24, 2010
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 322
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Acid, mimi ndio niliyetoa mada na sijasema umakini ni uvuvuzela, kama ulikuwa na unataka kujua kigezo changu cha umakini ungeniuliza. Umakini ni vitendo na kufuata katiba na sheria zinazoongoza nchi. Mavuvuzela hawako serikalini unajua wanapatikana mtaa wa ufipa kinondoni.
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Dec 24, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    unfortunately i dont want to be dragged into agrument because we may have to go just 12 months ago kujua kagasheki, kamala, na few years ago kujua mkuu karamagi halafu tumchunguze vizuri mzee wa sundi malomo, mama wa ukabila na hata mwingine... hii ni iwapo utakuja mtindo huo

    Lakini kwa mtindo wa utendaji kazi usio wa kikabia au kimkoa tutakua pamoja

    nasema hivi kwasababu sipendi ukabila mkuu, naomba unisamehe

    kuna mtu nilishawahi mwambia if i had a gun and i could see you i will shoot myself, main reason to that gesture was i just dont like divisive people kwani madhara yake si ya leo tu na tuna wajinga wengi waweza kubebea bango divisions za zamna hiyo
     
Loading...