Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri kuunguruma mkutano wa CCM kesho Jangwani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by opportunist2012, Jun 8, 2012.

  1. o

    opportunist2012 Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chama cha mapinduzi kitatumia mbinu ya kujijengea imani kwa wananchi kwa kuwatumia mawaziri watendaji kazi wasio na kashfa kama akina Magufuli ili kupangua hoja za CHADEMA katika harakati za Movement for Changes.Magufuli atapata fursa ya kuelezea jinsi gani serikali ya CCM ilivyofanikiwa kuboresha miundombinu.Vilevile atakuwepo waziri Steven Wassira kuelezea mafanikio ya CCM katika kukua kwa uchumi.
     
  2. ISSA SHARAFI

    ISSA SHARAFI JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 407
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata kama watawatumia hao mawaziri kiukweli serikali imewashinda ila wanaona haya tu kuwaachia wengine wajaribu kusongesha hili gurudum.
     
  3. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,543
    Likes Received: 2,464
    Trophy Points: 280
    Magufuli ataeleza nini kuhusu ahadi aliyoitoa kwa wana Igunga wakati wa uchaguzi mdogo? Wassira naye atasimulia nini kuhusu uchumi wakati bado yuko ndotoni akiuchapa usingizi!
     
  4. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Bado tu wanaandaa mikiutano kuelezea watu kukua kwa Uchumi?
     
  5. D

    Determine JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lusinde apande Jukwaani.
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,330
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Duh nimemsikia Violet Mzindakaya akiuunguruma Clouds kupitia amplifier. Kijana anatiririka! Anasema mawaziri watakuwepo, kinana atakuwepo, mwakyembe atakuwepo, Magufuli atakuwepo, makamba mdogo atakuwepo, nk.
     
  7. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,330
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mag3 kwani wakandarasi wahajafika daraja la Mbutu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,330
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mag3 kwani wakandarasi wahajafika daraja la Mbutu?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata magwanda ya khaki tunawakaribisha kesho hapo Jangwani, njooni msikilize ukweli ulivyo sio mnakaa kudanganya watu mtawapa simenti za bure.
     
  10. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,063
    Likes Received: 2,341
    Trophy Points: 280
    Jamani Lusinde kesho naye apatiwe nafasi amwage cheche kwani tumemiss busara zake tangu uchaguzi wa Arumeru umalizike.
     
  11. MNAMBOWA

    MNAMBOWA JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    njo├Âni msikilize wenyenchi, hao wengine ni wachumia tumbo2
     
  12. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
    Uchumi unakua au unaporomoka?lazima uwe kichaa kutamka maneno ya wassira
     
  13. U

    Ukana Shilungo JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 812
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    ahaaa apes ahaa apes ndani ya CHADEMA SQUARE.
     
  14. M

    Molemo JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mkuu tangu vuguvugu la M4C lianze ulipotea ghafla.Karibu tena
     
  15. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    teh teh teh teh teh
     
  16. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Magufuli aulizwe na kueleze sababu za kuuza nyumba za serikali kwa bei ya chee tena mpaka kwa mtoto aliye chini ya miaka 18 huku akiacha wafanyakazi wa serikali wakitaabika.
     
  17. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,330
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Mkuu Molemo nipo sana nafuatilia kwa umakini sana vuguvugu zote: M4C na hii ya vua gamba vua gwanda vaa uzalendo! Siasa imefika patamu kwa kuwa sasa siasa zinafanywa bila virungu vya polisi. Sijasikia mshikemshike yoyote huko kusini au ni kwa kuwa CDM ilikuwa ugenini? Mkuu siasa za sasa naona zinabalance watu wanafanya mikutano bila vurugu; hiyo ndiyo siasa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,330
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Hivi kwenye mikutano kama hiyo kunakuwapo maswali kweli? Ngoja kesho Magufuli amwage takwimu za ujenzi na ukarabati wa barabara. Naona kama kesho atakuwa akihutubia huku matingatinga yakiwa yanapita pale jangwani huku yakiwa kazini kujenga barabara ya magari yaendayo kasi! Nadhani pia atawajibu kuhusu daraja la mbutu! Nasikia pia huko mwenge - Tegeta matingatinga yanapishana! Tabora nasikia pia matingatinga yanapishana. Huko mbeya matingatinga kila barabara! Nasikia daraja la malagarasi pia wakanda wanapiga mzigo wa kufa mtu. Kama namuona Magufuli akitiririka na data za idadi ya matingatinga yaliyojazana Tanzania kwa ajili ya ujenzi wa barabara!
     
  19. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wanasaikolojia wanatueleza sura ya mtu inaelezea jinsi alivyo ndani ya akili yake kama mh. Stiv
     
  20. O

    Original JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM wanahaha. Wanachopaswa kufanya ni kutenda wala si kusema majukwaani. Tumewapa dola na tunataka utendaji si longolongo.
     
Loading...