Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri kujiuzuru

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, Apr 19, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ni kutoka katika vikao vya ndani ila wanaona kuwa wameonewa wanataka waondolewe kwa njia ya mabadiriko ya baraza la mawaziri kuondoa aibu
     
  2. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    sasa huko ndio kujiuzulu?
     
  3. Simchezo

    Simchezo JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 216
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Asante sana kw taarifa!!!!
     
  4. b

    benedict ceaser Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ivi nini maana ake bhana!uko sio kujiudhulu ila ni kurudisha uchafu uleule tu!
     
  5. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sioni wa kushikilia wizara hata mmoja ndani ya ccm hata wanaopiga kelele nao wameoza bora na wabunge wa ccm nao wajiuzulu after 50 yrs of independence leo ndo wanaona madudu ya serikali? au ni hasira ya kunyimwa nyongeza ya posho? siku zote waliwazomea chadema leo nao (wamegeuka walokole?) shame on them
     
  6. RUMANYIKA

    RUMANYIKA JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu waziri anayesinzia nyuma ya mponda ni nani?
     
  7. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    deo filikunjombe nilimwona kupitia ITV akitoa msaada wa madawa na mashuka jimboni kwake kuna hali mbaya sana msaada aliotoa hauendani na hadhi yake leo anawabwekea wenzake anapata wapi haki hiyo? aache cheap politics bhana.
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hata mimi nimeliona hilo!
     
  9. k

    kibananhukhu JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 368
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ufunuo! Filikunjombe hawezi toa misaada jimbo zima peke yake, ana kata 24, vijiji 78 na wananchi zaidi ya laki moja na nusu. Kazi anazozifanya anatoa fedha za mboga ya watoto wake. Nadhani ile ni kazi ya serikali, afya, elimu, nk.
     
  10. J

    JokaKuu Platinum Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,783
    Likes Received: 987
    Trophy Points: 280
    Kibananhukhu,

    ..Deo atafute mbinu za kuwawezesha wapiga kura wake waweze kujitegemea na siyo kusubiri misaada toka kwa mbunge.

    ..kwa kuanzia angewasaidia kupata mafunzo na teknolojia ya kuongeza thamani ya mazao wanayozalisha.
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    source kabla ya mjadala
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    wanaigiza ili wananchi wawaone nao wamo
     
  13. d

    dandabo JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 18, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    Hapo kwenye msaada unamuonea. Msaada ni hiari yake kutoa.
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kama ni kazi ya serikali yanini ajipendekeze?
     
  15. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Yaleyale kama tulivyokwisha sema ni nguvu ya soda hakuna hatua kali zilizochukuliwa bali machozi ya samaki yamekwenda na maji kama kawaida. Vikao vya ndani vya CCM funika kombe mwanaharamu apite kwanza then hali ikitulia na watu wakisahau BUSINESS AS USUAL.
     
  16. b

    busar JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 436
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Pascoooooooo....oooooooooo...ooooh.... Tolea maelezo hii thread
     
  17. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Mkuu hivi Tanzania kuna kujiuzulu kwa hiari? Nakuambia hata ungemfumania ready handed akikwapua hatajiuzulu? Hapa si Marekani, secret service agent kwa kosa la kuzini tu wengine wameteleza na wengine wako nyuma wakisubiri pia kuteleza kwa ndoa zao!!!! Tanzania kiboko wewe.
     
  18. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,372
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Mkuu hiyo serikali tuliyoweka madarakani au iliyobaka madaraka inafanya nini eti Mhe Deo atoe misaada!!!!!!!!!!Kazi ya serikali ni kuletea watu maendeleo, inatakiwa iwe chachu ya kuinua uchumi wa watu kwa kuwapa mbinu mpya na misaada mbali mbali!!!!! Watu wanahitaji kusaidiwa kama serikali haiwezi basi ijihudhuru, tuweze kuweka serikali itakayo saidia watu!!!!
     
  19. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ili kujenga heshima ndhani inabidi wavuliwe uwaziri kwa utendaji ,bovu na sio kujihudhuru kwa waziri anaweza kujihudhuru hata kwa sababu nyingine ambazo hazifanini na utendaji mbovu.
    ili iwe funzo kwa wengine wanapaswa kuvuliwa uongozi coz hawana uwezo
     
  20. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,364
    Trophy Points: 280
    siiamini hii habari,.
     
Loading...