Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri kuendelea kuishi hotelini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mahesabu, Jun 8, 2011.

  1. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    SASA NI ZAIDI YA MIEZI SABA MAWAZIRI WANAISHI KWENYE MAHOTELI....AMBAPO GHARAMA KWA SIKU (hutegemea aina ya hoteli) NI ZAIDI YA LAKI MBILI (200,000)
    PIGA LAKI MBILI MARA MIEZI SABA
    NI HILO NI KADIRIO LA CHINI.......KISA.....MPIGANAJI MAGUFULI SI ALIUZA NYUMBA
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    I HATE POLITICS....nachukia siasa....ziwe maji taka au maji baridi.......POLITICS IS A DIRTY GAME......hata uingie msafi vipi....matope ya wenzako yatakurukia tu
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Nchi hii bwana,wacha watafune pesa zetu,ipo siku.
     
  4. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Unataka kusema serikali imeshindwa kumpangishia nyumba badala ya kumuweka hotelini muda wote huu? Unavyomlaumu Mugufuli kwa kuuza nyumba za serikali, huo uamuzi aliuchukua bila kupitishwa na baraza la mawaziri? na rais wakati huo alikuwa wapi kuzuia?

    Hapa kinachoonekana nyumba ziliuzwa baada ya viongozi wote kuridhia na si mtu mmoja.Isitoshe huenda hata si Magufuli aliyetoa wazo la kuuza nyumba ila yeye alikuwa mtekelezaji wa kile alichoambiwa kufanya.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Hii ni balaa kwa kweli, wanasiasa wanaitafuna nchi..
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    ccm oyeeeeeeeeeeeee
    na hapo ni uwanja wa fisi , tunaipenda ccm na tuliichagua ka moyo wetu mmoja
     
  7. z

    zamlock JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hizo nnyumba si zipo serikali siizurudishe
     
  8. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Rafiki yangu nyalandu kanunua block nzima ya nyumba za bima pale singida na bado anakaa hotelini.
    Ni zamu ya vijana sasa kula.nukuu ya uvccm.
     
Loading...