Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri hawa wana tatizo gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OSOKONI, Feb 16, 2012.

  1. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #1
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,183
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    WAKATI tetesi za kupanguliwa Baraza la Mawaziri zikizidi kupamba moto, hali ya afya ya baadhi ya mawaziri imeelezwa kuwa tete hivyo kulazimika kupelekwa India kwa matibabu.Miongoni mwa Mawaziri hao ni wa Viwanda na Biashara, Dk Cyril Chami ambaye jana aliibuka na kuwataka watu aliowaita wanye uchu wa kuchukua nafasi yake, waache mara moja kutumia afya yake kupiga propaganda chafu za kisiasa.

    Hadi sasa, mawaziri ambao taarifa za kuugua kwao zinafahamika ni pamoja na Profesa Mark Mwandosya mwenye dhamana ya Maji, Naibu Waziri Ujenzi, Dk Harrison Mwakyembe na Dk Chami. Wengine ambao taarifa zinaonyesha kuwa walikuwa nje ya nchi kwa matibabu ni Waziri wa Nchi Ofisi ya Rais (Utawala Bora), Mathias Chikawe na Waziri wa Sheria na Katiba, Celina Kombani.

    Ingawa haijafahamika maradhi yanayowasumbua hadi sasa, wadadisi wa mambo ya kisiasa wamekuwa wakichukulia hali ya afya ya baadhi yao kama moja ya sababu inayoweza kuwafanya wawekwe kando pale Rais Jakaya Kikwete atakapoamua kufanya mabadiliko ya Baraza la Mawaziri ili kuwapa fursa ya kupumzika na kuendelea na matibabu
    MWANANCHI
     
  2. B

    BMT JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    tmebaki na mawaziri wawili tu tibaijuka na magufuli,pamoja na naibu wetu mwanri,hao uliowataja wakapumzike tu jaman,na tena mwanri anafaa kuwa waziri mkuu
     
  3. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,659
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    kwa sababu ya kelele zake za juzi iringa? Au kuna cha ajabu kingine alikifanya wapi?
     
  4. mfereji maringo

    mfereji maringo JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mwanri anatoa macho sana hana lolote kada mahiri wa chama hawezi kuongoza ktk zama hizi za ustaarabu wa itikadi tofauti.
     
  5. nashy

    nashy JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 679
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pinda naye apumzike. Hivi sophia Simba naye bado ni waziri?
     
  6. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Hawa mafisi wanaosubiri miili ya mawaziri iingie kweny jeneza...watasubiri sana-by Chami
     
  7. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wewe umenena. Pia na Wakurugenzi wa Taasisi kama TBS na TAKUKURU nao wangepisha nafasi kwani utendaji wao una walakini.
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kuvuja kwa pakacha nafuu ya mchukuzi, CELINA KOMBANI aendelee kuugua salama mpaka baraza jipya lipangwe.
     
  9. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yap, ni waziri bado, na yeye afya yake si nzurii sana ana matatizo ya moyo, huenda India kimyakimya kila kukicha!
     
  10. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Hivi Rais hawezi kuteua wabunge wa vyama pinzani kuwa mawaziri?
     
  11. c

    chronic New Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa sababu ya kelele zake za juzi iringa? Au kuna cha ajabu kingine alikifanya wapi?[ AGREY mwanri Mbona ndio injini tangu kitambo.co kwa sababu ya kelele za iringa]
     
  12. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 815
    Trophy Points: 280

    Tawire baba. Ingekuwa JK ni msikivu, angesham-sack Hosea miaka mingi sana, lkn kama unavyojua Hosea anajua inside out ya Richmond, ndo sababu yupo kazini hadi leo.
     
  13. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,506
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Tibaijuka tu - sio huyo mwingine uliyemtaja
     
  14. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Angel hebu tuhabarishe maana kweli kikao kilichopita pale dodoma hatukumuona huyu mama,kulikoni tena?
     
  15. R

    Renegade JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Hivi na yule zeruzeru wa TRA Bado tu haijafika 60? Naona yule wa POLISI anafikisha 60 Sasa!Atastaafu au bado? Naona umri wa kustaafu unaongezwa kinyemela kila siku.
     
  16. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,183
    Likes Received: 1,420
    Trophy Points: 280
    soma katiba yetu
     
  17. f

    faloyce2001 Member

    #17
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tibaijuka nae kafanya nini hadi umsifie? Au kwa sababu alivunja ukuta wa mwarabu pale palm beach? Baada ya hapo nini kiliendelea kama si kuufyata mkia.
     
  18. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    rafiki unajua gharama za baada ya kua waziri mkuu? kifupi ni noma
    ni bora aendelee pinda wetu kwanza ana busara sana la sivyo achaguliwe kiongozi ambaye tayari alisha kua rais au w.mkuu kuepuka hizo gharama.
    tuepende Tanzania yetu
     
  19. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Taja wanaofaa na kwa wizara ipi?
     
  20. k

    kidumali Member

    #20
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo umesema kweli hakuna mabadiriko yoyote tunayotegemea ndani cha chama hiki, wote hawafai.
     
Loading...