Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri gani waondoke katika next reshufle ya kukidhi matakwa ya madaktari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkora, Apr 11, 2012.

  1. M

    Mkora JF-Expert Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 351
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakuu kama mjuvyo soon Mkuu wa kaya atafanya mabadiliko kwenye baraza lake la mawaziri, jee kuna mawaziri gani ambao wamekuwa janga la taifa na mawaziri gani wanastahili pongezi
    Au mawaziri gani wakipelekwa wizara fulani wata fit kutokana na hulka zao au utendaji wao
    Nawakilisha
     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Aondoke kwanza yeye mwenyewe JK na Pinda kwa sababu wameshindwa kazi kabisa. Halafu hao wengine ndio wafuate nyayo.
     
  3. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #3
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Waondoke wote abaki Magufuli na huyu mangi Mwamri wa huko kishumundu.
     
  4. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #4
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Sitamwelewa rais wangu Jk kama atawaacha Ngeleja na mponda katika baraza jipya. Hawa watu wameproof failure, bila kumsahau Malima.
    .
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    wooote tu abaki Magufuli na mwakyembe bassssssssssssssssssssi.
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lowassa arudi kuwa waziri mkuu. Ni mchapa kazi asiyechoka.
     
  7. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Serikali nzima ina waziri mmoja na haina Presd wala Prim.........................
    :focus:I meanJohn Pombe Magufuri apewe Urais,Upm,naa wizara zote finish
     
  8. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    waziri wa mifugo na samaki hafai kabisa anafaa apumzishwe; muda wote aliopewa madaraka hakuna cha maana alichofanikisha!
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Apunguze wizara kwa kufuta na kuunganisha. Na hawa watu wapumzishwe:
    1. Steven Wassira - hana jipya na wizara yake inaweza kuwa kitengo kwenye ofisi ya rais au waziri mkuu
    2. Gaudencia Kabaka - ni hasara kwa taifa kuendelea kugaramia hii wizara wakati vijana wanauza viberiti mtaani
    3. Mahanga - (sawa na No 2)
    4. Prof. Maghembe - Hana uwezo wala dhamira ya kusaidia wakulima, mbegu fake, korosho zinaoza,
    5. Dr Mathayo - pamoja na kusafishiwa njia na Magufuli huyu kijana ameshindwa kubisa hata kuibia majawabu. - mzigo.
    6. Kawambwa - Kiwango cha elimu kinazi kushuka, apumzike kunusu taifa
    7. Dr Haji Mponda - anamwongoza nani? kuna mtu anamsikiliza?
    9. Dr Lucy Nkya - yeye na bosi wake Mponda hawana cha kuongoza!
    10. Sophia Simba - Ni madharau na uhaini kuendelea na hii wizara kama ilivyo.
     
  10. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mbona Wote Waondoke!!!
     
  11. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wassira, ngereja, mponda, nkya, malima, mkulo, lukuvi na pinda WAONDOLEWE.
     
  12. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,724
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Wote tu,
    Hata boss wao nae " walewale" tu!!
     
  13. Nelsweeter

    Nelsweeter Senior Member

    #13
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waondolewe Dr Magufuli, Samwel Sitta, Dr Harrison Mwakyembe, Prof Mwandosya na Anna Tibaijuka ili CCM ife vizuri
     
  14. M

    Mwanamutapa JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 499
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mawaziri hawa hawatakiwi kurudi maana washindwa kazi na wengi wao ni vibaraka wa mafisadi

    1. William Ngeleja (Kibaraka wa mafisadi na uwezo mdogo)
    2. Steven Wassira (kubwa jinga)
    3. William Lukuvi
    4. Sophia Simba ( Uwezo mdogo)
    5. Dk Haji Mponda (Uwezo mdogo)
    6. Dk Shukuru Kawamba (Uwezo mdogo)
    7. Gaudencia Kabaka
    8. Malima (Naibu Waziri)
    9. Ezekiel Maige (Uwezo mdogo)
     
  15. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Arudishe mawaziri wa enzi za mzee Julius
     
  16. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Familia yenye maadili inategemea malezi ya wazazi,sasaaaaaaaa,anguka jukwaani ndo vile hata yale maigizo yake aliyokuwa ameyaanzisha ya kuwatembelea kina wasira sijui alitonywa wtz wanajua sanaa yake haina mvuto,na yule anayejifanya eti kwao wakulima hv kwa sera ile atabaini nn ofisin kwa Mponda.Achilia mbali ofisi ya Ngeleja inayoonekana ya binafsi si umma.duu tutafika.
     
Loading...