Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri Aisha Kigoda na Seif Khatibu watangaza penzi lao Bungeni

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by OgwaluMapesa, Jul 30, 2009.

  1. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2009
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Naibu waziri wa Afya Aisha kigoda amezima minongono ya muda mrefu ,baada ya kuamua kuweka wazi Bungeni kuwa waziri wa Nchi ofisi ya makamu wa Rais muungano mhe Seif khatib ndiye barafu wa moyo wake

    Mmambo yalikuwa hivi:

    Mwenyekiti wa Bunge mh Job Ndugai alimwita naibu waziri, Dr kigoda kuchangia kwa dakika 20 kabla ya waziri wake prof mwakyusa kupewa nafasi ya kuhitimisha hoja hiyo

    Baada ya kusimama, Dr Kigoda alianza kumshukuru Rais JK kwa kumwamini na kumteua kushikilia wadhifa alionao, alimshukuru bosi wake professor Mwakyusa kwa ushirikiano anaompa kazini pia akawashukuru wafanyakazi wenzake.

    Naibu waziri huyo akamalizia kwa kumshukuru mpenzi wake Mhe Seif khatib ndiye barafu wa moyo wake
     
  2. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Ingekuwa hivyo kwa wabunge wote kufanya hivyo basi wachache wangebaki single mjengoni
     
  3. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2009
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    alisemaje? mnukuu hayo hapo ni maneneo yako mbona?
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160

    Mi naona ni bomba tu!

    Wanaonyesha mfano bora kwamba hata katika umri ule, mambo bado ni motomoto!

    Amini usiamini, kauli njema humtoa nyoka pangoni, huenda jioni yake wale watu wameenda kufurahia sana unyumba wao na kujikumbusha ujana wao!
     
  5. Ochu

    Ochu JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2009
    Joined: May 13, 2008
    Messages: 972
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    taarabu sasa hiyo....bunge gani hilo?
     
  6. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Mzanzibari kapewa mambo ya Tanga- utamu ndo upo hapo!
     
  7. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Huwa najiuliza haya mahusiano ya ndani kati ya wabunge na mawaziri
    kama yana uhusiano wowote na utawala bora , RUSHWA PAMOJA NA MAOVU
    MENGINE YANAYOENDELEA NDANI YA JAMHURI YA MUUNGANO
     
  8. A

    ALLY KILUNGUZO SALUM Member

    #8
    Jul 30, 2009
    Joined: Feb 28, 2007
    Messages: 39
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Nashukuru dada yangu ameamua kuweka wazi mambo yake na mwenzi wake maana mimi nilishangaa hapo mjengoni kweli hakuna wa kuchangamka?
     
  9. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hongera Bi Aisha kuweka mambo hadharani .

    wenye wivu na wajichome
     
  10. Zed

    Zed JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2009
    Joined: Mar 28, 2009
    Messages: 355
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    By the way, Aisha Kigoda si Doctor, hiyo heshima ameigushi tu! Aisha ni Medical Assistant! Kwa watu makini kama JF na pia Bungeni kumtambua Aisha kama Dr. ni ufisadi wa kielimu ambao ndio unaua professionalism nakuacha nchi ikiendeshwa kimazoea! Bungeni wapo Ma-Dr. wengi ambao wakichunguzwa watajulikana pia ni Feki!
     
  11. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2009
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Kama spika 6 wanasema 'ameharibu' kwa hao 12, yupi sasa angemtambulisha kama barafu wake? :D
     
  12. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,997
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    Hivi hawa wameona au ni ngono zembe tu?
     
  13. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #13
    Jul 30, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    We SMU unaelewa maana ya ngono zembe lakini?
     
  14. Grader

    Grader JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kweli tutatokomeza kweli ukimwi,tuwe wakweli na wawazi
     
  15. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,997
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
    Haswa!
     
  16. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2009
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamaa wameamua kudumisha MUUNGANO,kwa staili ya aina yake.Kwa staili hii utabiri wa sheikh Yahya unaweza kutimia.ONGERENI SANA.Msiishie hapo na ndoa mtutangazie tuje tutupe roho maana Tanga na Zanzibar,hapo si kurusha roho tena bali itakuwa kuitupa kabisa.
     
  17. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Zed,

    Acha roho mbaya hiyo. Je una uhakika na unachokinena?

    Bi Aisha ni Assistant Medical Officer ( AMO)na alifanya kozi hii mara baada ya kumaliza Medical Assistant pale Tanga. Na kwa mujibu wa sheria za Tanzania watu hao wanatambuliwa kama madaktari.

    Soma profile yake kwenye tovuti ya bunge
     
  18. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2009
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata watu wazima jamani, kuna vitu wavipendavyoooo!! Naampa hongera sana Dr. Aisha Kigoda kwa kuwa muwazi na mkweli kuhusu mapenzi na Waziri mwenzake.... Mapenzi ya kweli hayatakiwi kujificha jamani. Tuige mfano huu wale wanaojificha kama nanihii!!!!!!!!!!
     
  19. B

    ByaseL JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 2,218
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Seif akipeta Urais Zanzibar 2010. Dr. Aisha "First Lady" ZNZ, Inshallah.
     
  20. Mateso

    Mateso JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2009
    Joined: Aug 6, 2008
    Messages: 240
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Huyo ni muwazi lakini kina mama wengine hapo ndani ya mjumba wana ATM zaidi ya tatu ingewezekana kila mbunge angereijsta mpenzi wake kwa siri wangeweza kuwa na adabu.
     
Loading...