Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri 7 wabunge 70 wa CCM kujiunga CHADEMA!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CHAI CHUNGU, May 6, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Mwenyekiti wa chadema freeman Mbowe amasema amepokea maombi ya mawaziri7 na wabunge70 wa ccm kujiunga chadema.

    Chanzo: Tanzania daima

    Mwananchi:
     
  2. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wawe scanned na antivirus kabla ya kufikiriwa kukubaliwa,virusi vya magamba ni hatari visipokuwa scanned!
     
  3. d

    dala dala Senior Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    CCM ni kama Mnara wa Babeli lazima uanguke. God be with you CDM leaders.
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,322
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Mimi ni CDM lakini kwa hili!!!!!????................ Kwi! Kwi! Kwi kwi!!!!ha! Ha!
     
  5. M

    Makupa JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    hao waliomba kujiunga cdm ndio wanaotoa siri za serikali ni baraka kwa ccm kuwa magamba yanaondoka yenyewe yanakimbilia cdm
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    They are warmly welcome ila nafasi za uongozi wasahau kwa sasa.
     
  7. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Remember shibuda
     
  8. i

    isoko Senior Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 185
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    kweli hii kali
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Gazeti nalo limechakachua. Mbowe alisema kati ya mawaziri walioteuliwa juzi, 9 wamebook nafasi, na yeye akawaambia wakichelewa Safina itafungwa.
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mbona hana Madhara? Shetani wako ukishamjua hakupi shida tena.
     
  11. K

    Keil JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hao wote ni "opportunists", wangekuwa na nia kweli ya kujiunga na CHADEMA wangeanza kwa kuunga mkono hoja ya Zitto.

    Hao wabunge wa CCM huwa siwaamini hata kidogo. Waliitosa CCJ na Mpendazoe na mpaka leo hii bado wanakula bata ndani ya CCM. Jamaa wakishaona chama kinapoteza mwelekeo ndio wanaanza kusaka sehemu ya kwenda kutumia kama uchochoro wa kurudi Mjengoni, wakiona mambo poa wanatulia tuli.

    Kama kweli wanataka kuhama, wanasubiri nini huko CCM. Watakaosubiri mpaka Bunge livunjwe hapo September 2015, au baada ya kutoswa kwenye kura za maoni, wanaweza kuja kuwa akina Shibuda. I hate mambo ya papo kwa papo na ndio wakati mwingine yanasababisha vurugu kwenye vyama vya siasa. Maana unaweza kuta kuna mwanachama amefanya kazi ya kukiimarisha chama, halafu anakuja mwingine from no where anapewa nomination ya bure.
     
  12. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tuwapokee ila watakuwa wanachama wa kawaida kabisa.
     
  13. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,322
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Mungi na Mungiki wa Kenya Hamna uhusiano kweli ?
     
  14. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tusubiri tuone
     
  15. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Ccm kwishini!
     
  16. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    warudishe mali zote walizoiba kwa wananchi then ikithibitika wamefanya hivyo ndo wapokelewe.
     
  17. D

    Di biagio Member

    #17
    May 6, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona cdm mnazoa magamba yaliovuka,mtayatupa au yatatumika kama dawa?
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    May 6, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mkuu nimecheka sana! Hakuna uhusiano
     
  19. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2012
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,179
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Kama wanamaanisha kweli wajiuzuru nyadhifa zao sasa na kujiunga CDM. kama wanasubiri vipindi vyao vya uongozi viishe watakuwa ni ma-optunist tu hawana kitu.
     
  20. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hapo umeongea point! Ni ngumu sana kuibadili tabia ya mtu,sasa kama tunataka CHADEMA ichukue nchi 2015,je,hawa wanaohamia huku ni wasafi? Chama chetu kipo safi,alafu tunapokea watu wachafu,tunategemea nini? Mi nadhani Chadema isimpokee tu kila mtu,bali itafakari kwanza kama hawa wanafaa kubadilika au lah!Ingekuwa vema kama tungebaki na watu wetu wasafi,watakao tuletea ukombozi wa kweli.Kwanini hawa wabunge hawakuunga mkono hoja ya zito kule bungeni? Inaonyesha jinsi walivyo wanafki.
     
Loading...