Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mawazi wetu wa tanzania wote wezi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mmzalendo, Mar 10, 2011.

  1. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    juzi juzi pinda katuibia eti ina muhuma sana wananchi kuvunjiwa
    nyumba wakati ukweli ni kwamba meya wa ilala JERRY kwa kushirikiana
    na mafisadi wa outdoor walikwenda kushitaki wa waziri mkuu hayo mabango yasiondolewe kwa maana manispaa itakosa hela japo wanakiri kujengwa kwenye eneo lisilo ruhusiwa kwa hiyo waziri mkuu yuko tayari dar tuwe na foleni mpaka kufa
    kwa sababu ya biashara ya outdoor wao waingize sisi tuhumie kisha najiita mtoto wa mkulima
    lakini mkataba ukimalizika kati ya ilala na outdoor mabango yakitolewa na bomoa bomoa litaanza upya


    asante sana www.lifeofmshaba.com

    kwa kunitonya ili
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Mkuu,
    Una hoja, lakini unaonekana kuwa na mhemko mkubwa sana na habari hii!!!
    Tokea kwenye heading hadi content kote kunasoma jazba!..
    Aksante kwa taarifa anyway!
     
  3. mmzalendo

    mmzalendo Senior Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka ni disability yangu ya muda mrefu sina pesa ningeweka mtu wa ku edit mambo yangu ili ujumbe ufike
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,889
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    nakubaliana na wewe na jazba nalikubali pia sababu unaonyesha uchungu na nchi yako...pinda ni fisadi,anamiliki mabasi ya sumry
     
  5. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mtoto wa mkulima turned capaitalist and defendant of imperialism!
     
Loading...