Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mawasiliano

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by strit boy, Sep 13, 2012.

  1. s

    strit boy Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf,leo nimekumbwa na mkasa,ni hivi nikiwa chumbani na mke wangu sim yake ikaita kwa bahati nzuri nilikuwa karibu nayo namba yenyewe imeandikwa my smile nilipo muuliza akaniambie eti ni rariki yake anaitwa mariam nilipotaka kumpigia akanipora sim na kudelete hakuishia hapo na line ameikata kata na kuitupa mbali vipande vipande jamani kuna nini hapa si kuibiwa huku
     
  2. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,510
    Likes Received: 3,840
    Trophy Points: 280
    tembeza fwimbo hapo kionzi!!!!!!!!!atasema tu ukweli!!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,788
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    mulika mwizi jombaa.....
     
  4. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kichapo muhimu, ndoa zimedharauliwa sana siku hizi
     
  5. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    ama kweli,mbona hilo sio la kuuliza,kwani jibu lipo wazi,huyo mke wako,anae mtu kaona issue itajulikana kaamua kupoteza ushahidi.muelimishe mke wako.saa nyengine ku cheat ni kuwa na mapungufu ndani ya ndoa yenu,jaribu mkae na msuluhishe hayo mapungufu yenu{mmh my smile}
     
  6. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ukiona hivyo ujue mnasaidiana na jamaa.
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ukiona manyoya ujue ameshanyonyolewa. . .
     
  8. N

    Neylu JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    SUTUKAAAAAAAA... Unaibiwa ndugu..
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kama ni maabara, technician kala sampo
    kama ni police post, polisi kala ushahidi.
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    Au ndo maana huy Smile wa JF kabadili na jina?
     
  11. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,782
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    ah wala usijali mwanawane...hapo wewe ndio umepata free pass ya kuchakachua vimada upendavyo....i suggest u celebrate ur independence day kaka
     
  12. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    hilo mbona ni jinalangu! Usihofu kama ndio huyu anaye niganda sana, nitakutuzia kiaina. Ha ha ha ha, jifanye mpelelezi sikuojoa aga safari then zunguka umtail siku nzima. Kama vp nikupe bugs za kwenye simu urecord mazungumzo ya siku nzima.
     
  13. s

    sikati tamaa Member

    #13
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ..mie nisingekubali eti lain aikate kate..mmh..pangechimbika
     
  14. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Umenena aisee @ kisukari

    ...ukisema umtafute huyo mume mwenza utapoteza nguvu na muda,ni bora mkae chini kwa upendo na mjue mapungufu yakowapi..hata my smile atatoweka.
     
  15. s

    strit boy Member

    #15
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    makota yako
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ahahaaa mi sijaolewa bwana sina hata bf....
     
  17. E

    Edo JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimefurahi sana kuona jina lako na ushauri uliotoa vinashabihiana, ila ukweli kwa kitendo hicho cha mamsap jibu lipo wazi.
     
  18. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    My smile ndio nik name ya mumemwenzio! Pole mkuu!
     
  19. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #19
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    labda ni Smile wa humu JF!ok,acha upole,kuna sredi humu ilijadili suala la upole,ke wanataka me tuwe wakali sometimes
     
Loading...