Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawasiliano

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by eyetyna, Jul 13, 2011.

  1. eyetyna

    eyetyna Senior Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mapenzi yapo hapa?
    • unampigia simu asubuhi kujua anaendeleaje na ameamkaje then hapokei?
    • na je ni kwamba siku nzima yupo bize na kazi kiasi kwamba amekosa muda wa kujua nani kanitafuta siku nzima?
    • anakaa siku nzima hakutafuti mpka wewe uanze na ukimtafuta hapokei mpaka anapotoka kazini ama anapofika nyumbani?
    HELP ME
     
  2. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Hakupendi huyo. Muna muda gani kwenye mahusiano?
     
  3. eyetyna

    eyetyna Senior Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Unaenda mwak sasa
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Duh hapo kuna walakini
    Maana angekuw ayuko busy kuna hata time ya lunch anaweza kuangalia simu yake ni nani na nani wamempigia akafanya hata kuwapigia na kujua hali zao au walikuwa na shida gani au kutuma hata sms
    Duh hebu chunguza tena
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ukiona hivyo ujue mapenzi kwako yameshaisha. jaribu kukaa naye akueleze ukweli
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    ni kwamba kawa busy sana ofsn? Au anakifaa hapo ofsn anahofia asiharibu?
     
  7. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Piga chini.
     
  8. eyetyna

    eyetyna Senior Member

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    YAAN NASHINDWA HATA KUELEWA.NA NILISHAMUHOJI AKASEMA KAZI NI NYING NA ANAKOSA MUDA HATA WA SIMU.
    AKAJIREKEBISHA NA BAADA YA MUDA TENA ANACHANGE.
    • KUNA VITU ANAVYONIONYESHA KWELI ANANIPENDA LAKINI SIMUAMIN COZ OF THIS
    • NA YEYE ALISHAWAHI KUNIAMBIA KUWA MAWASILIANO HAYAPI KIPAUMBELE SAN KATIKA MAHUSIANO
    • YEYE ANACHOJUA NIKO NDANI YA MOYO WAKE
    • NA HATA NIKIKAA KIMYA SIKU MBILI AMA TATU HASTUKU WALA HACHANGE ANAKUWA YUKO NORMAL
    inaniuma sana.
     
  9. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mzoee tu maana watu wa namna hiyo wapo
     
  10. eyetyna

    eyetyna Senior Member

    #10
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mmmmh nilijaribu kumzoea kwa design hiyo lakin najikuta naumia sana,na nilishawahi kumwambia tuachane kisa hiki akagoma kabisa,lakin sasa najikuta naumia sana.
     
  11. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mh kwel inauma, hapo mara nying hakuna mapenzi. We jaribu kukaa kimya hata wiki uone mweleo.
     
  12. eyetyna

    eyetyna Senior Member

    #12
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sasa nikikaa tu siku mbili nashindwa kuvumilia naumia sana mwisho wa siku naamua kumwambia tuachane na inashindikana na ndo anasema eti mwakan anioe jamani kwa staili hii kweli ntaweza mimi
     
  13. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mh pole but hata kukaa kimya ni njia ya kumuweka mtu karibu, jaribu ushauri wangu japo ni mgumu, itakusaidia kujua mbivu na mbichi.
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 710
    Trophy Points: 280
    Hakutaki huyo!Hakuna mtu anakosa muda wa kuwasiliana na ampendae hata kama amebanwa vipi!Muda unakosekana kwa usiempenda wala kumjali!
     
  15. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    angalia inawezekana likawa ni li mume la mtu. likiwa na wife wake linajidai liko bize! so utakuwa nyumba ndogo kabsaaa kwa dalili hizo mmmmh
     
  16. next

    next JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 588
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Talk to em plse, face to face, get to know what is in his mind.
     
  17. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #17
    Jul 14, 2011
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mkuu mda mwingine inabidi kujikaza tu,japo ni ngumu kama unapenda mawasiliano ya mara kwa mara, kaa kimya hata week mbili itakusaidia kuelewa upo na mtu wa aina gani
     
  18. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #18
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Seems ako na m2 mwingne tena yuko around him muda wote wa kazi so akipokea cm yako atakuwa haongei kwa uhuru. Vipi one day km inawezekana ukampa visit ya ghafla ofcn kwake muda wa lunch ukajionee mwenyewe? Duh! Pole sana!
     
  19. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #19
    Jul 14, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Pole dia ila naona kunashida mahali. Sidhani kama unaweza kuwa bize kwa siku nzima kwa mtu unayempenda. Sijui........labda mi niko very demanding......lakini duu, sipati picha. Mi sidhani kama ningeweza.....duuh
     
  20. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #20
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Duh.. nikikusoma ..naona umepatikana na unayo shida ya kweli.. Pole kwa mthani huo...

    Ushauri wangu.. Funga mara moja moyo wako ili usindelee kuumia.. Haina haja ya kuchukua maamuzi ya jazba..lakini usimruhusu acheze na Saikolojia yako... yaani asiingie kichwani kwako.. Usijirahisi kwake..na vizuri mkabaki mnaheshimiana kama kaka na dada..kwa hilo utaweza kumjua vizuri kwani hautokuwa na pressure ya moyo..

    Kumbuka Mapenzi ni kusikilizana..kama mmoja hana utahayari..kamwe hamtofika mbali..hata kama atalia hadi machozi ya damu..
     
Loading...