Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawasiliano.....!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, May 29, 2011.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Natumaini wote mmekua na jumapili njema!

    Nwy kwa ndugu/jamaa/marafiki na mwenzi wako nini unachukia sana linapokuja swala la mawasiliano (simu au hata email) ?!

    Binafsi sipendi
    1) unapompigia mtu alafu asipokee kwa sababu yoyote ile alafu hata baadae ashindwe kukupigia au hata kukutext for no reason at all (hamna matatizo ya charge wala credit) mpaka umtafute tena mwenyewe.
    2)Unapompigia mtu anakwambia yuko bize atakutafuta akimaliza mambo yake alafu hafanyi hivyo.
    3)Mtu anaejibu text/email ndefu ya maana kwa neno moja...Owkey..Poa..Sure and the likes !Mara moja moja mi hua nadondoka hapa!
    4)Mtu asiyepokea simu hata kutwa bila kukupa sababu ya kuacha kupiga...pokea sema huwezi/hutaki kuongea.Hapa kama sio kawaida mtu anaweza patwa na wasiwasi!
    5)Mtu anaekasirika ukimwambia kuna simu nyingine unahitaji kupokea/piga mara moja!6)Mtu anaebeep bila sababu ya msingi.
    7)Mtu anaeforwad email/text ndeeefu zisizo na maana.
    8)Mtu anaeomba kutumia simu yako alafu anaanza kuangalia salio au kuchungulia msg zako(huyu sio mpenzi)...rafiki tu au ndugu.
    9)Mtu aaetoa namba yangu ya simu kwa mtu anaeiulizia bila kuniuliza mimi kwanza.
    10)Mtu asiejua kujibu msg za watu wengine ila yake ukiipotezea tabu.

    Chache zinazonihusu naanza kujirekebisha!!
    So wewe zipi sinakuhusu na zipi hupendi..........?!
     
  2. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kuna baazi ya nchi kuna simu za bure, kuna huu uzembe mtu anakupigia simu wala hana la kuongea utakuta masaa mawili mzembe anabwabwaja tu, inauzi ajabu. Yaani DNA za kiswahili wakipata bure wee acha tu.
     
  3. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Zote mi hazinihusu na nilishajicondition kuwa individual katika suala la mawasiliano maana madhara yake huwa makubwa ni heri uunguze mboga jikoni. Unaweza kuiosha upya ukatia viungo ikavutia na kulika vizuri. Lizzy nyc rest!
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Zote hizo zinanikera ila binafsi napenda mtu anitumie msg kuliko anipigie. Sipendi kuongea ongea na simu.
     
  5. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    isitoshe klorokwini haya mambo ya promotion ni huku kwetu tu matokeo yake watu wanaacha kuwajibika makofisini na kubaki wakichati Na CHEKA TYM kama unamgonjwa hospitali anaweza kufia reception lo!
     
  6. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Inategemea, kuna wengine unamuambia sitaki mawasiliano hakuelewi, anapiga tu. Kuna wengine siyo kujibu msg tu, hata kusoma huwa hawasomi.
    Cha muhimu ni kuangalia unataka kuwasiliana na nani? Huyo huwa anapendelea mawasiliano ya namna gani?
    Na siyo lazima kila mtu awe vile unapenda,
    ndo maana tumeumbwa binadamu,
    pamoja na mabilioni tuliopo duniani hatufanani exactly, lazima kuna tofauti tu!
     
  7. T

    Tall JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    1.inabidi uwe mvumilivu na msamehevu linapotokea swala la mawasiliano,vinginevyo utagombana na kila mtu.
    2.hakuna alie na akili timamu akaachakupokea simu wakakati anapigiwa,lazima ipo sababu.
     
  8. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Sipendi kupigiwa simu binafsi ndani ya muda wa kazi, pia sipendi kutumiwa meseji zisizo na msingi (forwarded messages)
     
  9. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kweli husninyo most of txt sms huwa rahs kuinterpret kuliko maongezi mtu anataka kukwambia tuonane muda fulani anaanza na salamu zenye porojo mingi anaulizia hadi vile viatu ulivyovaa Katka graduation ya advance.
    Lo!
     
  10. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Yaani mkuu wewe bana mswahili akiona cha bure hata kama hana umuhimu nacho atatumia tu, kuna mshkaji wangu si mnywaji lakini kuna siku alikuta pombe za bure nilishangaa mjomba aliondoka na nyagi kuliko aspirin wa JF.
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ha ha mie sipendi unapompigia mtu anakupatia umsalimie yule mtu yuko nae nachukia mbaya
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Hus mie sipendi sms kabisa nazichukia halafu huwa sijibu ukituma sms nakutwangia simu tumalizane
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kabisaaa! Mara nyingine unaweza ukawa kwenye mazingira ambayo huwezi kupokea simu, kama mtu anakupigia halafu network nayo inasumbua huwa ni balaa.
     
  14. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #14
    May 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Copy and pest sms then husaidia sana kukamata wasaliti. Mfano jamaa yangu alitunga sms akamtumia girlfriend wake nae akaedit kidogo tu akanitumia jamaa hakuwah kunambia kama wanamahusiano alipochukua simu yangu acopy sms yoyote itakayomfurahisha akaikuta aliniuliza nikamwambia ukweli akanambia yule binti ni shem wangu ila aliniudhi alipoenda kumpiga eti anajipendekeza kwangu inamaana hajaridhika nae.
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    duh! Kweli tunatofautiana. Mi ukinipigia naweza nikaiangalia simu yako hadi inakatika sipokei. Lol
     
  16. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #16
    May 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mazingira gani? toa mifano. Hapa unaongea na magreti thinka bana sio unakata kata majibu tu
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    jamani hiyo ndio sipendi kuliko vyote katika mawasiliano.
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kikao na raisi.
     
  19. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hutegemea context na mada ilioko inbox na imetoka kwanani.
     
  20. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Rais gani anaweka kikao mpwapwa? si useme tu kama unamcheat figganigga bana. mia
     
Loading...