Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawasiliano yakatika: Manyara, Singida, Babati

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kaizer, Dec 29, 2009.

  1. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Wakulu habari zilizovunjika hivi punde kutoka mkoani Manyara maeneo ya Magugu ni kwamba kuna daraja limevunjika linalounganisha mkoa wa Manyara na mikoa ya Singida, pamoja na wilaya za Babati na maeneo mengine...

    Hivi kuna magari zaidi ya 250 yamekuwa stranded kutokana na hali hiyo na hadi sasa kuna wachina ambao wanategemewa kuja kuwarescue (nadhani ni wajenzi wa barabara) lakini hawajafika bado. Inasadikiwa daraja limevunjika usiku wa manane kutokana na mvua zinazoendelea kunyesha maeneo mbali mbali nchini

    kwa wale wanaofikiria kusafiri maeneo hayo basi wafikirie mara mbili mbili hali halisi ndo hiyo kwa mujibu wa Radio One sterio.
     
Loading...