Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawasiliano ya simu katika uhusiano udumisha penzi.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by twenty2, Jul 19, 2011.

  1. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mawasiliano ni moja ya njia ya kudumisha mapenzi kwa sababu mawasiliano yanaleta ukaribu zaidi na inaonyesha hisia ni jinsi gani unavyomjali na kumpenda kuliko vle unavyokaa kimya bila ya mawasiliano na mpz wako inaonyesha huna ata hamu nae na hauna upendo kwake.
     
  2. s

    shalis JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unachosema kina mantiki san
    kama no communication no relation too maana mawasiliano yana tija kubwa sana
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Ni kweli.... Ili mradi isiwe mara kwa mara... hua at the end kero...
     
  4. m

    makirikiri-2 Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    twenty2 ni pm basi kuna kitu nataka tuongee
     
  5. s

    shalis JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nadhani umesoma ramani hahahah
     
  6. TECHMAN

    TECHMAN JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 2,677
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    KWA mtazamo wangu, mimi siamini kabisa katika phone communication in love afears. Most of the time we cheat trough phones, i believe in faithfulness, gift and surprise, praise her and meet all her needs, also same way can be applied to women.
     
Loading...