Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawasiliano ya Mheshimiwa Dr. Slaa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Lucchese DeCavalcante, Nov 8, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa wale mnaotaka kuwasiliana na mpiganaji mheshi iwa Dr. Slaa I am attaching his business card with all the necessary contact details...

    IMG00454-20101108-1318.jpg
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hii inaonekana ni business card ya zamani kwani namba zinazoaanza na 0744 na 0748 ni zile za zamani.
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Badili codes weka za sasas 784 na 754
     
  4. b

    bobg New Member

    #4
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    weka mpya mdau
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
  6. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2010
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,342
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145

    not proper at all! That is infringement of personal rights!
     
  7. U

    Uswe JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Maana ake ameanza kutumia simu zamani, hakuna ugumu wowote hapo, badala ya 0744 wewe weka 0754 na badala ya 0748 wewe anza na 0784
     
  8. Avanti

    Avanti JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 1,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Business card imepitwa na wakati he is no longer MP, akaibadili
     
  9. U

    Uswe JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    imepitwa na wakati? = Yes!
    Does it serve the purpose = Yes!
    tatizo nini? moja kati ya namba katika hizo business card ninaijua na ninathibitsha kwamba ni ya kweli, biz card is for contact details, kwamba si mbunge tena hata mtoto wa drs la saba anajua tayari, issue pale ilikua contact na si title jamani
     
  10. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    ulichoona ni0(MP), Kwani mp ni contact? Aliyeleta mada kasema anatupa contact sio profile upo apo? Ata kama ingekuwa ni profile mp inaweza kaa maana ashakuwa mp.
     
  11. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    ulichoona ni (MP), Kwani mp ni contact? Aliyeleta mada kasema anatupa contact sio profile upo apo? Ata kama ingekuwa ni profile mp inaweza kaa maana ashakuwa mp.
     
  12. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kaka asante kwa contact ya DR
     
  13. Uruguay

    Uruguay Member

    #13
    Aug 16, 2014
    Joined: Jul 19, 2014
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
Loading...