Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAWASILIANO TOWERS YAzINDULIWA.....hongera serikali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mahesabu, Feb 8, 2011.

  1. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,605
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Jengo katika barabara ya SAM NUJOMA (port access road) ambalo linamilikiwa na mamlaka ya mawasilano (TCRA) limezinduliwa na rais wa JMT...!
     
  2. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijaelewa
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Unashangilia unajua ni jengo la nani hilo?
     
  4. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Wabongo kweli tumelaaniwa.....kweli tumefikia hatua ambayo hata umiliki wa jengo la Mawasiliano Towers tuna mashaka nao????
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mashaka muhimu mkuu! Jengo la mawasiliano, Ndege ya rais, Rada, Mitambo ya kufua nguvu za umeme. Kipi muhimu ? Au ni hilo jengo la mawasiliano tu! Kama hii ni laana wacha iwe mkuu!!!
     
  6. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Kikwete hana la kufanya zaidi ya kuzindua majengo.
    Tulisikia Arusha alizindua hoteli ambayo baada ya masaa machache ikavunjwa, pia alienda kuzindua jengo la TANZANIA HOUSE OF TALENT.
    Nchi inakabiliwa na mitihani mizito yeye kakaa kimya kazi yake ni kuulizia wapi kuna jengo jipya nikazindue.
    Shauri yake mwisho atazindulishwa vyoo
     
  7. F

    FUSO JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    nilikuwa maeneo ya mlimani city kapita pale mida ya saa saba mchana akirudi na mbwe mbwe kibao - magari ya kifahari mengi ucpime katika nchi inafukarika kila kukicha na huku wananchi tunapiga miayo hata chai mida hiyo tulikuwa hatujanywa na umeme umekatika na maji ya dawasco ukame kwa kwenda mbele.

    ndo hivyo watanzania - tufunge mikanda.
     
Loading...