Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawalla Advocates yaijibu Jamii Forums

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Feb 27, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Wakili kutoka Kampuni ya Mawalla Advocates kutoka Arusha Nyaga Mawalla (kulia) akionyesha kielelezo na kivuli cha gazeti moja kilichoandika habari kuhusu Kampuni ya Mawala kufanya biashara ya kununua software kwa thamani ya shlingi bilioni moja. Kampuni hiyo imekanusha mbele ya waandishi wa habari jana jijini Dar es salaam kwamba haijawahi kufanya biashara hiyo. Pichani (shoto) ni wakili Lemmy Bartholomew wa Kampuni ya Mawalla Advocates. Picha na Mwanakombo Jumaa-MAELEZO.


    Kama mnakumbuka yapata mwezi mmoja nilianzisha thread hapa kwenye Siasa lakini ilihamishiwa Business. Ila ilikuwa ni critical not only kwa BRELA kama institution na public body bali ili question not only utendaji wa mkuregenzi wa BRELA bwana MAHINGILA, ile thread ili question mpaka uwezo wa kishule na uwezo mdogo wa kujieleza aliouonyesha kwenye website ya BRELA.

    thread yenyewe hii hapa:

    http://www.jamiiforums.com/business-and-economic-forum/102597-mahingila-of-brela-another-dodgy-ceo.html

    Apparently a local newspaper (sijui gazeti gani) bila ku-quote au kuipa JF credit kwa kugundua uozo ule wa BRELA na CEO wake kutumia 1 billion kuiuzia BRELA software ambayo haikufanya kazi.

    Sasa kwa kuonyesha kuwa ile thread ilikuwa muhimu na imewagusa watu MAWALLA ADVOCATES wameitisha press conference na kukanusha kuwa hawaijauzia BRELA fake software.

    Cha ajabu ni kuwa kule BRELA kwenyewe hawajataka kujibu hizi tuhuma za ubadhirifu wa pesa za umma infact wamekaa kimya as if hii issue sio muhimu kwao.

    Sasa mnasema ngoma ilale au?


    =================
    March 23, 2013
    =================

    Nyaga Paul Mawalla amefariki dunia, kwa taarifa zaidi tembelea - http://www.jamiiforums.com/habari-na-hoja-mchanganyiko/422168-tanzia-wakili-maarufu-nyaga-mawalla-afariki-dunia.html
     
  2. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Suala siyo fake software bali ni huo ufisadi wa ku-inflate kila transaction inayofanyika ndani ya ofisi za umma. Ukafuatilia undani wa hizi 'dili' utaona kuwa mara nyingi service provider ana-bid kwa normal market rate kisha hawa maafisa wa ofisi husika huongezea za kwao. Ugonjwa huu umeenea kila sehemu ya umma na itachukua mapinduzi ya kiwango cha 'EGYPT' kusafisha uchafu huu.
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    issue ni price... procuement procedure hapo ni shoddy
     
  4. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #4
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kweli paa linateleza!

    Hivi hii nchi kuna jambo litafanywa kwa usahihi bila kutumbukizwa kwenye ufisadi? Kuna idara yoyote ya serikali inaweza kusema kwamba yenyewe haijihusishi na ufisadi? Kuna wafanya biashara wanaofanya biashara na serikali bila ufisadi?

    sliding roof, asante and now let the house slide
     
  5. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,201
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    Ooh yes...Seize the day!!
     
  6. c

    carefree JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Brela nao wakanushe halafu mtoa mada amwage vithibitisho , nyaga anapenda kujitangaza siku hizi mpk ameamua kumuopoa mwandishi wa chanel ten jamila hata hapa alikuwa naye .
     
  7. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #7
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mimi namjua Nyaga vizuri kutoka wakati wa Ilboru na si fisadi. Ni kweli kwamba ni mtu ambaye si wa bei nafuu na kama akifanya kitu ata toa bill kubwa kwa kazi yake lakini kazi yake ni nzuri na haina usirisiri hata kidogo. Ni business lawyer mzuri na nilivyoongea na wafnaya biashara na mikataba ya biashara ni mtu wa uwazi. Nyaga ni mfano mzuri kwa vijana wa Kitanzania ni jinsi gani unaweza kufanya kazi kwa maadili mema.
     
  8. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #8
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    CAG walisema ataanza ukaguzi wa "Value for Money" ama ni siasa mtindo mmoja?
     
  9. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    BRELA should come up with something!
     
  10. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi yeye CAG anaijua value for money eeeee? Natamani paa hili likatelezee ofisini kwa CAG ndo utastaajabu ya Musa
     
  11. h

    housta Senior Member

    #11
    Feb 27, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Are you for real?Are you reading what the whole topic is all about?Am not questioning his ability nor his success as a lawyer,the issue here is a software for 1bn??

    Come on now, even if you are expensive, that is way too much for a software. No hard feelings tho!
     
  12. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Duh! pamoja na software ya 1bn bado hawakuweza kumtambua mmiliki wa DOWANS mpaka alipoamua kuja mwenyewe na kutuwekea masharti ya kuongea naye mojawapo likiwa kufumba macho wakati wa kumpiga picha. hi hi hi hih teh teh teh.
     
  13. n

    niweze JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    The problem for these criminals, they think Tanzanians are stupid like them.
     
  14. m

    matawi JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Umekuja nilipofikria
    Swali kwa mawala: umeuza software kwa Brella? ni sh ngapi? swala la uadilifu hatulihitaji tunahitaji matokeo ya uadilifu
     
  15. n

    nzom Senior Member

    #15
    Feb 27, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    msando anaweza kutoa majibu kwani alikua mwajiliwa wake na huenda akawa na majibu ya msingi na huenda akasiaida
     
  16. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    nchi hii imejaa uozo mwingi
     
  17. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,966
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    naungana na wewe kwa 100% kuhusu Nyaga Mawalla. Ni kijana mdogo ambaye si fisadi wala hana mawazo ya kifisidi ni kijana wa kuigwa na vijana wengine wanaotaka maendeleo
     
  18. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #18
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    clean
     
  19. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #19
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    yeah hiyo ndiyo software ya bln 1
    kweli tz ni zaidi ya tuijuavyo..bora tu mimi niendelee kuishi zangu DPRK maana huku ukijulikana tu na wizi nikufia jela tu hawana mchezo kabisa
     
  20. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #20
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    mmh how sure you are???
    are u credible or persmistic?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...