Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawalla advocates wa Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by kingxvi, Sep 7, 2012.

  1. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #1
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu jamaa utajiri wa kufuru aliupata wapi? Mpaka kuwa na uwezo wa kujenga lami ndani ya empire yake yenye ukubwa zaidi ya hekari 50
     
  2. T

    Tiger One JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 556
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Acha wivu mvivu wewe!!
    Jitume utafanikiwa.
    Success goes to those who bear to act.
     
  3. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    either alifanya kazi kwa bidii (wewe unaweza?) au aliiba kwa bidii (unaweza?)
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Connections!
     
  5. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #5
    Sep 7, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Lami iliwekwa kwa ajilia ya G. Bush alipokwenda kuzindua shule yake pembeni na hapo.
     
  6. wasaimon

    wasaimon R I P

    #6
    Sep 7, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukitaka kujua chanzo cha mapato cha m2 kitakusaidia nini ww ktk kazi zako za kila siku? Pambana na ww uwe kama yeye na kama sio ww basi wajukuu zako waje kuneemeka na majasho yako.
     
  7. M

    MTK JF-Expert Member

    #7
    Sep 7, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,860
    Likes Received: 1,579
    Trophy Points: 280
    Simple minds discuss people; Medium capacity minds discuss events; Great minds discuss Ideas.
    Bro where do you fit in?!
     
  8. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #8
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Kwani kuna mahala popote pameibiwa pesa mpaka uwe na wasiwasi?
     
  9. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #9
    Sep 7, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wenzenu wakitafuta pesa nyie mnat***na wakifanikiwa mnajiuliza chakarika
     
  10. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #10
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Fanya kazi
     
  11. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #11
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mikataba ya kilaghai anayoifanya na Grumeti Reserves iliyoko Serengeti National Park inamwingizia mamilioni kila siku achilia mbali kawadanganya Wakurya, Waikoma na Wanata kwa kununua ardhi yao na kuiuza kwa mwekezaji kwa bei ya kutupwa. Hayo ndo nayoyafahamu na kama kuna mengine mwaga hapa data
     
  12. M

    Mchaga HD Member

    #12
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    quality tours.ila jamaa ana ndugu zake kama wawil wakiume ni mapunga..chakula.
     
  13. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #13
    Sep 7, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,832
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Wewe si unadai uko sweden unasomea masters? mambo ya arusha umeyatoa wapi?
    BTW, rami ndio kitu gani?
     
  14. Root

    Root JF-Expert Member

    #14
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,492
    Likes Received: 3,499
    Trophy Points: 280
    jamani hivi mtu akifanikiwa lazima awe ameiba? Watu hawalali wao siku zote wanatafuta hela so mtu akifanikiwa dont judge him kwa sababu tu wewe huna au huna uwezo.wa kuwa.na.alicho nacho fanya kazi upate hayo aliyo nayo we mtu unalala masaa 16 unategemea nini?
     
  15. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #15
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,688
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    hii thread imekula wako ... gossiping
     
  16. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #16
    Sep 7, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukiwa sweden Tanzania mwiko kuja?
     
  17. kussy

    kussy JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 15, 2010
    Messages: 331
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Behind every fortune there is crime!( Mario Puzo)
     
  18. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Aga khan kisongo.

    Uwindaji haramu.

    Biashara ya wanyama hai au ngozi zao.

    Anasimamia hayo na kuweka mikataba na kuwawakilisha mahakamani.
     
  19. k

    kupe JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 975
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mpeleke polisi au takukuru
     
  20. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    halafu tunategemea kuendelea.... mleta mada ana sifa zote za mchawi..
     
Loading...