Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawakili wataka kesi ya CHADEMA Arusha ufutwe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Nov 29, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    29 NOVEMBER 2011



    Queen lema, na Pamella Mollel, Arusha

    UPANDE wa utetezi katika kesi inayowakabili viongozi waandamizi wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) umewasilisha
    pingamizi la kuitaka mahakama kufuta kesi hiyo kwa madai kuwa haoni utoshelezi wa kisheria ya mashitaka yanawakabili wateja wake.

    Mawakili wa upande wa utetezi katika kesi hiyo Bw. Methody kimomogoro na Bw.Albert Sando, waliwasilisha pingamizi hiyo mahakamani hapo jana mbele ya hakimu Daudi Magesa.

    Baada ya pingamizi hiyo kuwailishwa Hakimu Magesa aliahirisha kesi hiyo hadi December 20 atapotoa maamuzi kuhusu pingamizi hilo.

    Bw. Kimomogoro alidai mahakamani hapo kuwa mashitaka yanayowakabili watuhumiwa ambao ni wateja wake hayana msingi kisheria kwa madai kuwa toka hapo awali walitoa taarifa kwa jeshi la polisi kwa masaa mengi zaidi kabla.

    Wakili Kimomogoro aliendekea kudai mahakamani hapo kuwa kosa na shitaka la pili ambalo linawakabili wateja wake ambalo ni kufanya mkusanyiko ambalo ni la kukaidi amri halali ya polisi alidai kuwa nalo halina msingi kwa madai kuwa hati imeshindwa kutaja na kufafanua zaidi juu ya amri hiyo kutoka kwa jeshi la polisi.

    Alidai kuwa makosa mengineyo nayo yanayowakabili wateja wake pia hayaioneshi na kufafanua zadi juu ya makosa ya nayowakabilikwa mujibu wa sheria jambo ambalo halina maslahi kwa mujibu wa sheria.



     
  2. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huo ndio ukweli lakini magmba ni vilaza hawaoni huo uhalisia
     
  3. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Upande wa mashtaka waliomba mpaka jana J'tatu 28/nov kujibu hizo hoja,je ni majibu gani waliyatoa hiyo jana?
     
  4. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaaani magamba ni vilaza sana, wanajitahidi sana kupindisha ukweli lakini inashindikana.
     
Loading...