Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mawakala wote wa cdm msile wala kunywa chochote vituoni kwenu

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Wizzo, Apr 1, 2012.

  1. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    kuna mabox ya biskut baadhi ya wasimamizi wamekuja nayo kama chakula,pliz do not eat anythng
     
  2. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni angalizo zuri sana mkuu, magamba hawaaminiki kabisa.
     
  3. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    duh wameweka dawa ya usingizi nini?
     
  4. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu una maana watu wapo kwenye swaumu!
     
  5. F

    FJM JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Pia wawe na tochi za kutosha. Umeme wa CCM unaweza kukatika muda wowote!
     
  6. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Issue hapa si kula! Je, wameyakagua hayo makasha ya vyakula? Hata kama ni ya Chadema mawakala wa vyama vyote wakague yasijekua na karatasi za kuharibu kura!! Kuna wakati watu waliweka karatasi kwenye chips wakaingiza kwenye vituo lakini wakakamatwa. Ukiwaambia wasile ina maana unawatisha hata wasikague wakidhani hewa yake itawadhuru!! Duh!!
     
  7. SIM

    SIM JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 1,178
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Kuna kamtindo kakuwekewa madawa ambayo ukila hiko chakula tumbo linaanza kukusumbua halafu unaanza kuendesha (Kuharisha) kila baada ya dakika 5 ww ni toilet, hapo lazima uchakachuliwe
     
  8. z

    zee la weza Senior Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Muwe makini na hayo mabox, watawamwakyembe hao ccm.
     
  9. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sasa mnawaambia mkiwa kwenye keyboard, badala ya kuwapigia wahusika. Jamani ujumbe nimeupenda lakini hao mawakala watajuaje
     
  10. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    thats ryt!
     
  11. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    C.c.m wanasumu kali ya kuua hata jiwe!msile vyao makamanda
     
  12. N

    NALO LITAPITA JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakuu ni mda gani upigaji kura utamalizika?
     
Loading...