Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawakala wazuiwa kuhakiki vitambulisho Sinza

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by TGS D, Oct 31, 2010.

  1. TGS D

    TGS D Senior Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    katika hali ya kushangaza,mawakala wa chadema wanazuiwa kuhakiki vitambulisho vya wapiga kura kituo cha sinza mapambano
     
  2. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hilo zoezi lao halina maana.Likiachiwa litaleta mvurugano.
    Utaratibu wa kuwekwa tiki kwa kila mpiga kura aliyefika linatosha.Hakuna haja ya kuangalia sura ya mtu na kupekua pekua.
     
  3. k

    kingwipa1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 2, 2008
    Messages: 333
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kama hakuna haja y kuangalia picha na sura ya mpiga kura kuna sabu gani ya kuweka picha kwenye kitambulisho cha mpiga kura?

    Acha ushabiki usiokuwa na maana
     
  4. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Nami nimepiga kura hapo Mapambano A, kweli mawakala wamekaa, lakini ukiingia huyu wa kwanza anataja jina lako na namba yako, wale wengine wana confirm na kuandika kwenye note books zao. Na huyu wa kwanza anacheki picha na kutia tick kwenye list ambayo ina jina na picha , naamini wote wanayo hii list mawakala. Sasa sioni tatizo hapo kama wote watakuwa makini kufuatilia kila mpiga kura akiingia.

    Hapa ni kuwa kama atakuja mtu mwingine mwenye jina na namba ya kadi hiyo si itaonekana inataka kutikiwa twice!!! hapo ndo itabidi waulize , lakini kwa mwanzo hakuna haja ya kila mmoja kucheki hiyo kadi.
     
  5. M

    MOMO Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 10, 2008
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    True!!
     
  6. T

    The King JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nilipopiga transparency ilitawala
     
  8. Ami

    Ami JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 1,858
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mimi nafikiri hilo zoezi lianzie na mashaka ya mawakala kwa mpiga kura mhusika.
    Ilivyokuja kwenye hii thread kama kwamba kila anayefika kituoni Chadema hadi wamhakiki kwanza.Hilo lingeleta tabu na wao CHADEMA wala hawana wataalamu wa kuhakiki picha.Hivyo uhakiki wa jina unaofanyika na mtu mwenyewe na kufuatiwa na alama ya afisa wa NEC ndiyo njia nyepesi kuliko hivyo nilivyofahamu walivyobuni CHADEMA wa kituo hicho.

     
  9. T

    The King JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siyo kweli. Vitambulisho vyenye picha kazi yake ni kuwasaidia mawakala wahakikishe anayetaka kupiga kura ndiye yule ambaye picha yake ipo kwenye kitambulisho cha kupigia kura. Kama hawaruhusiwi kuhakiki basi kitambulisho hicho kinaweza kabisa kutumika na zaidi ya mtu mmoja na hivyo hata wale ambao hawaruhusiwi kupiga kura kufanya hivyo
     
  10. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Kaka nilikuwa Mapambano A... Hali ilikuwa poa saaaana... Dakika 2 zilitosha kabisa kupiga kura...
     
  11. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kuhakiki shahada ni jukumu la mawakala wote wa vyama vya siasa. Hata Kikwete alipojibu maswali juzi, alielezea hivyo.

    Ami unatetea mambo yasiyo na mantiki yoyote? Ushabiki wako ni mbaya, lazima kuongozwa na kanuni.
     
Loading...