Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawakala wachadema kuweni macho

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by rastman, Oct 31, 2010.

  1. r

    rastman New Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chonde chonde watanzania mlioko nyumbani, msituangushe jamani. tumieni fursa hii kufanya maamuzi makuu. maamuzi yatakayotupa faraja sisi na vizazi vyetu kwa kipindi cha miaka mitano ijavyo.
    Mwaona jk anavyotaka kufanya tanzania kuwa kingdom?? Hatima yetu iko mikononi mwenu leo,nyie mlioko nyumbani.
    waelimisheni mawakala jamani.. wasitoke nje wote.
    washikaji wamejipanga kuiba kwa njia yoyote.
    kwa hiyo kuweni makini.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Muda huu ndipo zahma inakwenda kutendeka....Washindwe!
     
  3. c

    chanai JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Washindwe kabisa.
     
Loading...