Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawakala wa oryx ifakara hapa mnafanya wizi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Wyclef moore, Sep 27, 2011.

  1. W

    Wyclef moore New Member

    #1
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndg wana jf-bei ya gesi kg 6 dar ni elfu 19000,ruaha-kilombero ni 25000.Cha ajabu ifakara ndani ya muda mfupi sana bei iliruka kutnka 30000 ikaenda hadi 35000 kufumba na kufumbua 40000.jamani hii imepitiliza yaani mtungi wa kilo 6 elfu 40000.je oryx wanalitambua hili wana jf naombeni mawasiliano ya email ya orxx nifikishe malalamiko yangu.huu ni wizi usiovumilika
     
  2. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mlongo we tumia kuni za kule iyanga na mkaa wa lungongole hawa jamaa huwawezi wafanyabiashara uko wezi sana hata wale mawakala wa m pesa ivyoivyo
     
Loading...