Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawakala wa CHADEMA wapigwa stop

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mnyamahodzo, Apr 1, 2012.

  1. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mawakala wa CHADEMA katika uchaguzi Arumeru Mashariki wamezuiwa kuingia ndani ya vituo vya kupigia kura kwa zaidi ya saa nzima.

    Joshua Nassari akifanya mahojiano na Antony Joseph wa Radio WAPO saa 2:27 asb alisema "nimezunguka vituo 6 kote walikuwa wanazuiliwa hadi nilipofika. Nipo ofisi ya Msimamizi wa Uchaguzi naingia ili anipe maelezo kwa nini imekuwa hivi"

    Source: Radio WAPO

    My take: CCM nchi si yenu peke yenu.
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Very good sasa walikuwa wanawai wanaenda wapi?
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    tatizo la habari za leo hazieleweki ipi ya kweli ipi ya uongo
     
  4. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Mkuu hii habari ni ya ukweli, nami nimesikia kupitia wapo radio mida ya saa 2 na kitu, ni ya kweli kabisa nasari kaojiwa na anton joseph wa wapo radion akasema anafuatilia, na kaaidi kueleza tena
     
  5. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    sio habari ya uongo mkuu anton joseph wa wapo radio fm 98.00 kamuoji nasari juu ya hii ishu kaaidi atarudi tena kuelezea ili suala
     
  6. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,907
    Likes Received: 1,356
    Trophy Points: 280
    lu-buva...lu-sinde,majina ya wanaccm huwa yanafanana hadi matendo!
     
  7. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nmetoka kuongea na Nassari muda c mrefu anasema alikua anatania leo ni siku ya wajinga, mawakala wake wote wapo vituoni
     
  8. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #8
    Apr 1, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    usifanye upuuzi ktk vitu vinavyoamua mustakabali wa maisha ya watu.

    Hata kama wewe unalipwa kwa upuuzi huu, kwingind nyamaza kimya.
     
  9. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #9
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Wewe nawe ni Mpumbavu kabisa kama huna jambo la msingi kaa kimya waachie wengine wachangie
     
  10. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #10
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    be serious mkuu wajua aya masuala ni muhimu katika mustakabali pia atma ya maisha ya watu wa arumeru na watanzania kwa ujumla, i think you better keep quiet au peleka masiala yako uko fb wanakusubili
     
  11. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #11
    Apr 1, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Well said!!
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Apr 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,121
    Trophy Points: 280
    wanawazuia ili waweke mambo sawa?
     
  13. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #13
    Apr 1, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    2weni serious kidogo wadau wa JF as kwa ss 2lioko mbali twawategemeeni nyie ndio mtuhabarishe pasipo masihara wala mzaha juu ya hayo yaendeleayo uko
     
  14. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #14
    Apr 1, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    WAFU FM .....aaah ...WAPO FM
     
  15. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #15
    Apr 1, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ni kweli. Kumzuia wakala hata kwa saa moja, "kura za maruhani" hata 100 zinaweza kudumbukizwa. Jambo hili ni hatari. Ni hatari kwa usalama wa wananchi, na mustakabali wa Taifa.

    Akipatikana mbunge mbovu atachangia kutengeneza sheria mbovu. Tutakuwa na Taifa bovu.

    CCM ni janga, Tume ya Uchaguzi ni janga zao la janga.
     
  16. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #16
    Apr 1, 2012
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Chumvichumvi wako watu wenye kuleta masikhara na wako watu makini. Siko katika kundi la kwanza. Wako wenye kuleta hoja za kitoto hao ndiyo wenye kuharibu ile heshima ya JF ambapo mtu ulikuwa unasema; how can a day pass without visiting JF? OR How can I live without JF?
     
  17. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #17
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Confirmed. Ni kweli kabisa.
     
  18. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #18
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Rafu za chama cha majambazi hizo!:lock1:
     
Loading...