Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawakala si wana matokeo ya kila kituo?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by davidmimbi, Nov 3, 2010.

  1. d

    davidmimbi Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Marando yuko sahih, kama mawakala wao wanayo matokeo ya kila kituo, ni rahisi kuyajulisha upya na kutoa tamko. Wasitoe tamko kabla hawajawa na exact figures, wakikuta kuna utata wanaweza kutosaini matokeo ya urais
     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hiyo ndo real source ya ushindi na sio ofisi za mawakala waliohifadhi kura fake
     
  3. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,541
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nadhani ndicho kinachofanyika sasa hivi.
     
Loading...