Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mavuno House inaungua hapa posta.....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by vkeisy2006, Apr 12, 2010.

  1. vkeisy2006

    vkeisy2006 JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Yani watu wako chini hapa wamekimbia wote ofisini hapa
     
  2. bht

    bht JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nini kimetokea? mavuno house ndo siku hizi Benjamin Mkapa au sio?
     
  3. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Duh Pole yao. I hope 'faya' wamewahi eneo la tukio. Cha ajabu utakuta watu wanajazana kushangaa na fire engines zinakuja bila kuwa na maji.
     
  4. R

    Renegade JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,990
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Nini kimetokea?
     
  5. vkeisy2006

    vkeisy2006 JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    yani bado hatujajua....umejuaje kama watu wanshangaa hapo badala ya kukimbiaaa..hahahaha tanzania kweli nyuma na hman hat afire hap acjui...
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hii itakuwa mambo ya Tanesco au tupeni full detail pls
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    Poleni na wewe ulikuwa kwenye Jengo hilo?
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    potezeni ushahidi
     
  9. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    poleni sana jamani
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Too bad!
    Huduma za moto si zipo jirani hapo faya...inakuwaje hawajafika tu?
     
  11. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #11
    Apr 12, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mpaka fire wafike sehemu kubwa ya jengo itakuwa imeungua, licha ya fire kuchelewa sehemu ya tukio kuna sababishwa na vitu vingi vitendea kazi vyao ni vibovu barabara nazo pia zina changia yaani ni kero tupu nchi hii.
     
  12. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hii ndo BONGO.. Mioto ndio majanga tuliyoyazoea!! Poleni sana!
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kama jina la jengo lilivyo jamaa ndo wana VUNA wasichopanda hahahahahahah
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    any updates wakuu?

    je ni jengo zima linaungua au floor moja? na kama ni moja ni chini au juu?

    nadhani kabla ya kuanza kulaumu, au kutoa kejeli (ref post #13) ni vizuri kujua hali halisi, kuna wengine tuna ndugu, jamaa au marafiki wanofanya kazi humo kwenye hilo jengo!!
     
  15. R

    Rikab Mikail Member

    #15
    Apr 12, 2010
    Joined: Jun 7, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Mavuno Hausi" ndiyo wapi? Mtaa?
     
  16. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Kwanza hiyo traffic jama iliyopo Dar siku hizi..hata kama fire wako efficient sijui watapaa?
    Leo it took me 3 hours on the road to reach the city centre mahali ambapo ningetumia dakika 30 tu!
    Kwa kweli the Govt must do something urgently vinginevyo tutarajie maafa makubwa kadri sku zinavyokwenda.
     
  17. edwinito

    edwinito Senior Member

    #17
    Apr 12, 2010
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mavuno hausi ipo mtaa wa azikiwe, jirani na iliyokuwa Empire Sinema, mkabala na GAPCO PETROL STATION na IPS BILDINGI!
     
  18. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #18
    Apr 12, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    shem upo?umepotea kweli nimekusaka hapa leo ndo nakuona mzima wewe?
     
  19. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #19
    Apr 12, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Any update yeyote kuhusu kilichosibu Mavuno house kuungua...au wakuu mpo lunch..
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Apr 12, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Sijui hawa ma-reporter wa hii habari wako wapi?
     
Loading...