Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mavazii mengine banaaa

Discussion in 'Jamii Photos' started by B'REAL, Nov 26, 2011.

  1. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    khaa!!inahamashishaa tigolaizetion..... nguo nyingine bana.jpg
     
  2. M

    Ma Tuma Senior Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    toooooooooooooooba!
     
  3. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hii kama source yake ni hapa Tanzania tuombe isonwe na wapambe wa Waziri Mkuu wa Uingereza (Bwana Cameron) maana itakuwa ni best advert kuonesha kuwa tuko tayari kwa MPANGO WAKE KABAMBE.....
     
  4. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Khaaaaa!
    Eee mungu tunusuru!
     
  5. N

    Namjeny Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ama kweli Dunia imefika kileleni.... Ee mungu tunusuru jamani!!!
     
  6. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Hapo kama Sansiro Club, huyo mtoto kwao katoka vipi jamani, aibu hii.
     
  7. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    home wanatoka vizuri wanenda kuvalia mbali.
     
  8. N

    Nico jonas Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu dada ana lake jambo,ama akili yake si nzuri,mutu mwenye akili timam hawezi kuvaa nguo kama hii,hata wazungu hawavai ivo.PUMBAVU ZAKE.
     
  9. A

    ATUTA Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I see hiki ni kizazi cha nyoka!
     
  10. JS

    JS JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni blauzi na si gauni kama alivyovaa yeye. inapaswa kuvaliwa na nguo nyingine chini kama suruali au sketi. sasa mwenzangu na mie kaona kaupatia kweli hiii ni aibu......
     
  11. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aya weee mali zote ziko nje!!
     
  12. I

    Iron-rock Member

    #12
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ma men washawafundisha nao kuzilegeza co?
     
  13. M

    Malyamungu JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ngoma zangu mwanangu!
     
  14. p

    pera Senior Member

    #14
    Nov 26, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    msimlaumu sana huyo anatangaza biashara yake
     
  15. B

    Bado nipo nipo Member

    #15
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 69
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwenye promise naye pande hzo ajikate, maana na yeye atadhalilika kwa hl.
     
  16. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #16
    Nov 27, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Arudi tu kwa Mungu wake aombe toba atamsamehe
     
  17. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #17
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Si angevaa na chupi bac!
     
  18. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #18
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Miaka 50 ya uhuru kauli mbiu ya magamba??...........tunasonga mbele masaburi fashion
     
  19. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #19
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Alitoka amejitanda baibui,kama sio kanga akavulia chooni hapo disco na kuweka kwenye malboro.:A S-coffee:
    :eyebrows:
     
  20. Nicksixyo

    Nicksixyo JF-Expert Member

    #20
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 950
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ya camerooni ama ya pungaa,au masaburi kama sikosei..!!!!Yameekaa vizuri lakinnniiii..tehee..Halafu mnasema wanawake wanabakwa...!!!wakati wapo uchi ni kuingiza tuu...
     
Loading...