Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mavazi...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lizzy, May 25, 2011.

  1. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Guys baada ya kutujulisha kwa kiasi gani msivyopenda tunavyozika nywele zetu ndani ya mawigi na weavings nimeona niulize kuhusu upande wa mavazi...!Maana hua hamuishi kulalamika sijui tunajiachia sana...wengine hawajali stlye kwao ilimradi kuvaa tu!

    Je wewe unapenda mke/mchumba/mpenzi wako avae mavazi ya aina gani ili nafsi yako iridhike na kufurahi?!Kua free kuongelea occasion tofauti kwanzia nyumbani...kwenye majukumu ya kijamii mpaka mnapokua mmeongozana kwenye mitoko ya weekend!
     
  2. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nyumbani upande mmoja wa kanga unatosha, tena zile za india maana zile ni nyepeeesi.......
     
  3. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Apendacho ndicho nipendacho........................it is a free WORLD.................
     
  4. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Haiwezekani wakati wote akawa amevaa kanga moja, kuanzia asubuhi mpaka jioni, lazima kutakuwa na vazi kabla ya hiyo kanga
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,193
    Trophy Points: 280
    Nyumbani avae nguo zake za kuzaliwa

    Huko nje inategemea na hali ya hewa na mazingira na (ma)tukio.

    Napenda sun dress, daisy dukes (kama ana miguu ya chupa ya bia. Akiwa na miguu ya chupa ya gongo hapana. Tutakorofishana.), capri pants, skinny jeans, thongs marufuku kuvaa, grandma underwear mwiko.
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo wewe unafuata tu?!
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Daisy dukes atoke kama hapa ehhhh
    http://www.google.co.uk/m/search?site=images&source=mog&hl=en&gl=uk&client=ms-android-lge&q=daisy%20dukes#i=13

    Hahahha hapo kwenye nguo za kuzaliwa safi kabisa maana hata sio gharama!
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    May 25, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,193
    Trophy Points: 280
    Enheeee kama vile ambavyo wa ukweli huwaga alivyo akiwa nyumbani. :tonguez:
     
  9. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #9
    May 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu ngabu uko sawa kabisaaa, nyumbani maguo ya nini tena
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    May 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Si za kufunika zile za kuzaliwa zisichafuke?!Pia wageni wasije wakawakuta ndivyo sivyo maana bongo bado watu hua wanatembeleana bila taarifa!!!
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    May 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahhaha..she does?!GOOD FOR HER!
     
  12. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #12
    May 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Haha haha.....hicho ndo ninachopenda avae......

     
  13. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #13
    May 25, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Anawezavaa chochote except huwa nachukia sana demu wangu ama mwanamke yoyote akivaa skin tight na juu avae just t-shirt. Hapo she just get on my nerves....I hate hizo skin tights a.k.a kanyela mumo.
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    May 25, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kwanini unazichukia?!
     
  15. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #15
    May 25, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    The reason why? ........I don't know!! .....could be because machangu wengi ktk mji ninaokaa ndio style yao
     
  16. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #16
    May 25, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Tukiwa nje avae nguo za heshima ambazo zinaendana na mwili wake na awe na furaha na alicho kivaa. Sio kuvaa nguo ambazo zinaachia viungo tata vya mwili kama anafanya biashara.

    Tukiwa ndani kama hamna watoto kwenye familia avae chochote kila ambacho anajisikia wakati wa shughuli za hapa na pale. Ukifika mda wa kupumzika pamoja napendelea avae lingerie.
     
  17. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #17
    May 25, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Zile za kuzaliwa zinafunikwa na kijipande cha kanga tu lizzy
    bana
     
  18. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

     
  19. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #19
    May 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Napita tu....
     
  20. Uda'a

    Uda'a JF-Expert Member

    #20
    May 25, 2011
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mhh Lizzy mi nasema inayowahusu hao guys

    Mi sipendi wanaume wanaivaa suruali halafu hawavai au kuhifadh maungo vizuri. Yan unakuta mtu hapo mbele panaonekana pacheza cheza tena hapo mtu kavaa sut. Yan pamelegeaaaaaaa

    Nisamehen km nimeleta yasiohusika!!!
     
Loading...