Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mavazi yanayoonyesha maziwa hayakubaliki.

Discussion in 'Celebrities Forum' started by sulphadoxine, Jul 29, 2011.

  1. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mtindo wa kuacha maziwa wazi hasa kwa wasichana umeibuka kwa kasi katika kipindi huku wengine wakijikuta wanavaa namna hiyo hata wawapo ofisini wakiwamo wanahabari ambao ni kioo cha jamii.
    Sijaelewa mantiki hasa ya uvaaji huo,kwani kila msichana kwani kila msichana anavaa kwa malengo tofauti na ya mwenzake.
    Lakini wajuzi wa mitindo wanasema kuwa kuvaa hivyo katika eneo la kazi ni kinyume,kwani kama mtu anaenda madiskona ni nyakati za usiku sawa vaa vivazi vyako.
    Hivyo basi mpaka hapo utaona kwamba wapo wengi wanaovaa ili mradi tu wamevaa tu na pengine hawajui mitindo mingine ni ya kuvaa kwenye madisko.

    Nawakilisha.
     
  2. kisasangwe

    kisasangwe JF-Expert Member

    #2
    Jul 29, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mobimbaa ya maama eeh, mobimba ya mama ooh.

    kuna haka kawimbo haka sijui nani alikaimba mweee. wamegundua wanaume wanazubaa wakiona maziwa injeinje.

    zamani mwanamke hata akinyonyesha ziwa lilifichwa analiona mtoto tu. mh sikuhizi mmmmmmmh.
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Siku hizi mambo yamekuwa KINYUME,,,,,,,,
    <br />
    <br />
     
  4. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #4
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hili nalo ni janga,maana utakuta mtu mzima na akili zake anavaa mavazi ya ajabu,na cha kushangaza zaidi mtu miguu ina upele au mabaka mabaka alafu anavaa sketi fupi(kimini) sielewi mantiki ya kuvaaa hivyo.
     
  5. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #5
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yaaaaaaani zaidi ya kinyume.
     
  6. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #6
    Jul 29, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Waache tu maana kunawataalam wamebaini kitendo cha mwanaume kuangalia 'mewata' zao kinafaida kwa afya ya moyo
     
  7. K

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,978
    Likes Received: 1,120
    Trophy Points: 280
    sredi imepwaya sababu za kukosa picha, maana sredi kama hizi zinatakiwa na picha ili tuone mnachokisema
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Jul 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    ni ulimbukeni wa kuiga kila kitu. Nakerwa na wanaoacha matiti wazi wawapo ofisini, ni aibu kwa kweli. Kwa waendao disko sina tatzo nao. Tunaiga mpaka visivyofaa kuigwa.
     
  9. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,775
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Yatosha bila picha. Kuvaa namna hiyo ni dalili za uhuni na tabia mbaya. Kuna mtangazaji fulani alishawahi kupigwa madongo sana kwenye kituo kimoja cha TV aliacha matiti nje '' ilikuwa live. Na mwaka huu ameamua kutuonyesha action ya kweli kabisa kwenye TV kutoka bondeni.Hivyo theory imeprove kuwa mara nyingi hawa ni wafanyabiashara za .... kama kinondoni.
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Jul 29, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kama ilivyo fashion ya nywele (wigi,rasta,n.k) ni vivyo hivyo ilivyo kwa;
    -mitindo ya nguo
    -................ viatu
    -............... sunglass
    UVAAJI
    ............jeans ya kubana
    .............vitop
    .............. Y string na sasa kutovaa kabisa
    ........kuanika nido
    nk
    nk
    nk
     
  11. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    You meant cleavage?
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,820
    Trophy Points: 280
    mbona wanaume wanavaa kakta k? wanatoga maskio etc hapa ni bila bila
     
  13. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mambo ya ku=flash boobs!! ha ha ha
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    dawa, unamaanisha matiti? ukisema maziwa mi nawaza mtindi wa baridii,kasukari kwa mbali na sliced strawberries...

     
  15. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hakuna ubaya wowote ni fashion ya boobs
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo unamaanisha kama mtu ana mguu wake wa kutosha with silky look its ok kuu-expose? basi kama mtu ana boobs za kuvutia si a-expose pia! weeh furahia uumbaji wa Mungu achana nao! usishangae manake utapigwa mweleka tu,usijesema sikukuonya,lol
     
  17. M

    Magane Member

    #17
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 96
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wakati ukuta. Usishindane nao utapagawa.
     
  18. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni fasheni mpya inaitwa 'boobs-nje' !
     
  19. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    It is very Hypnotic ... They don do it for themselves .... Its for Men and It gives all them Power !!!

    The world is centred in Feminine Power at the moment and Musculine Power is destined for extinction .... Take care!!
     
  20. R

    Rweye JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,746
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    S.Ivuga leo tunaongelea maziwa ya akina dada njenje,hatuongelei K-K ya akina kk sasa ina maana akina kk nao wana boobs?tafuta mda na siku ili tuongee pia kuhusu k-k ya nini kuchanganya mada.
     
Loading...