Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mavazi ya chadema noma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mchambuzixx, Nov 11, 2011.

  1. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,273
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    jamani hili watu kukamatwa jana kisa umevaa vazi la chadema jana jijini DAR na kupelekwa vituoni kisha unaambiwa ukavue si kuingilia uhuru wa watu jamani kweli polisi wamechanganyikiwa na magwanda ya chadema
     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Vazi rasmi.
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    MWAKA huu police wataangaika lakini watachoka
     
  4. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ngoja nami nijipige gwanda langu niende police centrol nione ka watanikamata.
     
  5. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,273
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    leo wanakamata wenye laptop na mabegi maeneo ya ubungo maji wakidhani ni udsm dent
     
  6. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Sure mkuu hawa Polisi na Magamba ni waonevu sana mwaka jana siku ya uchaguzi nilikuwa nimevaa shati ya linen kaki muundo kama wa Chadema, walinizuia mpaka kupiga ikabidi niingie dukani kununua tshirt nyingine ndio nikajpanga tena kwenye mstali.sijui vazi lina uhusiano gani na CDM.
     
  7. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Ndio polisi wetu hao!
     
  8. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kuna watu wanakosa usingizi wakiyaona maana wanajua kuwa siku si nyingi vazi litakamata nchi
     
  9. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    tutafika tu
     
  10. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #10
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Poleni sana wakazi wa ubungo..
     
  11. mbogo31

    mbogo31 JF-Expert Member

    #11
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 649
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Du! Kama hii ni kweli basi hatuna jeshi la polisi, na sasa ndio watachochea watu tuvae kichadema kwa nguvu zote.
     
  12. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #12
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,712
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    he, kwani kuna nini udsm tena?
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,161
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Nami nalipenda sana vazi lao la chadema wanapendeza sana na mavazi yao! Magamba na policcm wengi ni form four four for four years
     
  14. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #14
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata mie dc aliniambia nisipeperushe kwenye gari bendera ya chadema nikamwambia nikuletea yako.
     
  15. R

    Rweye JF-Expert Member

    #15
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,761
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    Vazi kazi..sahivi wataanza kukamata vijana wote mjini haijalishi wewe ni K au M,this is too much.
     
  16. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #16
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mwishowe watatoa tamko la CDM kusitisha mavazi ya kaki maana yanafanana na polisi, tehe tehe tehe.
     
  17. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #17
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    nenda kwenye thread yako ukathibitishe habari ya mbunge wa CCM kufungwa maana watu wanaona umekimbia na hiyo hot issue, pls uweke source.
     
  18. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #18
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    POLISI wanayatamani hayo magwanda!
     
  19. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #19
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hahahahaha! UMEMKAMATA HUKU TEH!
     
  20. Ishaka

    Ishaka Member

    #20
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ikumbukwe Vazi la CHADEMA ndio vazi pekee lililovaliwa na viongozi mashuhuri duniani katika kudai huhuru na haki za raia, Mwl Nyerere, Kwame Nkurumah na Nelson Mandera walivaa gwanda hilohilo na wanaopinga historia itawahukumu. Sasa kama polis wanajiingiza katika kashfa ya kupunguza magwanda kwa kurundika watu mahabusu, huo ni uvunjifu wa katiba na amani lakini wajue njama hiyo inahamasisha wengi tuvae gwanda ili mahabusu na magereza zifurike! Vazi la Chadema lina mvuto wa aina yake nasasa linapanda thamani kwa staili hii ya kamatakamata. mbona wazungu hawakamatwi maana ni wadau wakubwa wa vazi hili, zunguka migodi yote na kandarasi za nje zilizopo hapa utaona! sababu hilo gwanda ni sale ya wachapa kazi, yaani watu wa field wanaochapa kazi pasipo kujali hali. Well, yetu macho lakini siku inakuja polisi na wakubwa zao watashitakiwa katika mahakama ya kimataifa. Sasa hivi watanzania wengi wameshajichokea wamekata tamaa kabisa ya maisha, ndio maana nguvu ya umma sasa haizuiliki, hii yote kupinga matumizi ya mabavu na ugandamizaji wa demokrasia, uhuru wa mtu binafsi na ugumu wa maisha.
     
Loading...