Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mavazi mengine bwana!!!!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Butterfly, Oct 7, 2010.

  1. Butterfly

    Butterfly Senior Member

    #1
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    Mwenzenu muoga lakini nasikia hawa watu ni maarufu humu mjini ni couple, sasa huyu mume ameacha chakula ya mtoto wake inaangaliwa na kila mtu sijui ndio fashion!!! Mavazi mengine.jpg
     
  2. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2010
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni kweli ni maarufu mama lakini tutfanyaje kama ameona wamependeza ?
     
  3. Butterfly

    Butterfly Senior Member

    #3
    Oct 7, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Egyps-women jamani na umri tuwe tunaagalia basi ingekuwa vitoto vya 18 - 25 sawa siyo hawa grownups kabisa. Inawezekana ni ushamba wangu labda
     
  4. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2010
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mambo kama hayo ndio yananifanya nihisi labda wanawake wana akilindogo kuliko wanaume.
     
  5. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2010
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,274
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Hiyo generalization haifai kabisa, watake radhi Mama/Dada zetu wanaojiheshimu tafadhari!.
     
  6. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Ukiikuza hiyo picha utaona kwamba haikuwa nia ya huyo mama kuacha hiyo hoteli bila kuifunika bali kitambaa cheusi kilichotakiwa kufunika hiyo SHERATON KILISOGEA CHINI NA KUACHA CHUCHU WAZI!! SIDHANI KAMA ALIFANYA MAKUSUDI!
     
  7. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Nenda ukamuulize Harry Belafonte (muimbaji maarufu enzi za miaka ya sitini) - who is smarter, a man or a woman? Aliimba zamani hiyo.
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    na mpiga picha wao nae hakuwa observant.anashindwa kumumwambia mteja shakula ya mutoto natokezea!!?Halafu Tz proffessional fotomii wachache sana eeh!
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Nasubiria apology yako ndugu...au tuanze majibishano?:A S 13:
     
  10. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2010
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    huyo mfotoaji lengo lake ni hiyo shakula ya mutoto ss amuambie afunike akose best shots
     
  11. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #11
    Oct 8, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    WRONG! Amefanya makusudi. Ukiiangalia vema hiyo nguo na kuipima hata kwa macho tu utaona hicho kibandiko cha upande wa kushoto was meant to kuwa chini kidogo kuliko cha upande wa kulia na kwa maana hiyo alivyoivaa alikuwa anajua kabisa kuwa Nido lake moja litakuwa linaonekana kuliko lingine. Angalia tena.
     
  12. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    mi nimepend tu hizo miwani zao.
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,177
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    bei yake kubwa sana
     
  14. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Aramba, Aramba tena. haaaam haaaaam
     
  15. Butterfly

    Butterfly Senior Member

    #15
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu dada/ mama kaacha MEWATA/saratani/ Nido/ chakula ya mtoto hadharani kwa makusudi kabisa. Maana hiyo nguo inaonyesha kuwa inatakiwa iache mambo hadharani. Kwa makusudi hata "Sindiria' Shindilia aka brazier hakuvaa ili shakula ya mtoto ionekane.
     
  16. Butterfly

    Butterfly Senior Member

    #16
    Oct 8, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama unaitaka nitumie picha yako nikuvishe na midevu pia nitakuwekea
     
  17. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2010
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Acheni ushamba wee na mwenzako kibhopile. Hiyo siyo miwani. Aliye-upload picha ameficha macho ya walo katika picha kwa makusudi ili kulinda maadiri, ametumia adobe photoshop kuedit picha kwa kuweka miwani pamoja na ndevu
     
  18. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    We nawe yaani unadhani watu ni wajinga sana ni wewe tu ndiyo mjanja???
     
  19. F

    FM JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona mume yuko bomba tu chakula aliyoacha njee ni ipi?????
     
  20. F

    FM JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2010
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaaap, nimegundua tafsiri ya uchi inategemea wakati na jamii husika. Zamani kwa akina dada maziwa yalikuwa ni sehemu ya uchi na kwa sababu hiyo hayakupaswa kuonekana hadharani. Cku hizi ni tofauti, maziwa siyo uchi tena. Ndo maana zimekuja hata style za mavazi ya kike almaarufu kata nyonyo. Ndo hali halisi.
     
Loading...