Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauzo ya magari Tanzania

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Rwabukambara, Feb 22, 2012.

  1. R

    Rwabukambara Member

    #1
    Feb 22, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Wadau wa Forum hii... hivi mnaonaje suala la ununuzi wa magari kwa Installment kama nchi za wenzetu kama Uingereza.
    Hii itarahisisha kupunguzo tatizo la usafiri... Maana unakuta Kampuni au mtu binafsi anauza gari Milioni kumi na anaita yote kwa mkupuo... hiyo inakua ngumu kidogo ukizingitatia hali ya uchumi ilivyopanda na gharama za maisha.
    Ikiwezekana tu au kampuni iweze kufanya biashara hii, maanake watu wanotaka kununua magari ni wengi na mtu uwezo alio nao ni wa kulipia kidogo kidogo.
    Mnaonaje hili wadau... au kama kuna mtu anafahamu kampuni za uuzaji wa maari zinazo uza kwa istallment watoe address zao tuweze fanya biashara.
    Rwabukambara (MHAYA ORIGINO)
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    You mean car for lease?
     
  3. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    He mean car for buy!!!!!!
     
  4. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2012
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mimi natafuta gari kwa bei nafuu,mwenye nayo anipigie 0652 210 584, iwe ktk hali nzuri, isizidi km 80,000, bei iwe ni nafuu ndo maana sijaenda kwenye yadi
     
  5. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ingekuwa vema ukatoa sifa za gari hiyo ya bei nafuu... Manaake unaweza kupata vx ya mil12 ikawa ni nafuu kwa aina hiyoi ya gari na ukakuta vitz ya mil 17 isiwe nafuu kwa aina na sifa za gari.
     
Loading...