Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauzauza yanayowatatiza wanawake….!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Oct 27, 2012.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Hivi ni kwa nini wanaume wazuri na wenye muafaka kwa maisha ya ndoa hujitokeza kwa wingi kwa nia ya dhati ya kutaka kuoa baada ya kuwa mwanamke keshapata mwenza, lakini wakati alipokuwa singo akiwinda walikuwa wala hawaonekani na hata wakionekana wanakuwa wasumbufu na wenye tabia za sitaki nataka…….?
     
  2. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Haya wanaume na wanawake mtiririke hapa ili kujua sababu hasa ni nini.....
     
  3. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mimi nadhani sababu kubwa ni kwamba,
    • waoaji daima hutaka mwanamke aliye tulia(hata kama wao hawajatulia) na asilimia kubwa ya wanawake hutulia baada ya kuolewa. huku waoaji wakiwa hawajui chanzo cha utulivu huo. Lakini hapo kabla wanawake huwa hawajiamini na hujihususha na wanaume mbalimbali.
    • Pia wakati huu mwanamke hunawili zaidi sababu ya .... na daima anapendeza maana huacha kuvaa ovyo kama mke wa mtu
    • Kisaikologia, mwanamke aliyeolewa hupunguza dharau dhidi ya wanaume. tofauti na hapo awali alikuwa akidhani kila mwanaume anaye msemesha anaelekea kumtongoza na mara moja kuanza kumjibu kidharau kama hamtaki. lakini sasa hofu hiyo humwisha kabisa na kuwa huru kwa kila mwanaume na kumueshimu. Hapo ndipo kila mwanaume huvutiwa nae kwa minajili ya kumuoa na si kudate tu.
    • Akiolewa hupunguza ama kuacha kabisa maisha yasiyo na tija kimaendeleo, kama kulewa, kwenda klabu, kula magengeni, kuji-over decorate, na kupoteza muda kwenye vijiwe vya udaku. chunguza sana utagundua wengi wa wanaoendeleza tabia hizi huwa wanaachika au ndoa zao zina matatizo.
    Ngoja na wengine waseme....
     
  4. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ngoja nitafakari na kuangalia uzoefu wa mama yenu. Nitaongea naye akikubali kunipa uzoefu nitarejea. Nisiporejea jua amegoma mnisameheni baba yenu.
     
  5. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hili ni la kweli, nahisi swala la pesa linachangia....
     
  6. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Hii shughuli. Wenye hoja za maana tiririkeni mtusaidie na siye "Mbumbumbu mzungu wa reli"


    Bazazi!

     
  7. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,359
    Trophy Points: 280
    Yaaaaaaaani! Umejuajeeeeeeee? Tatizo ndo lile lile la kutaka KUBANANA HAPO HAPO.

    Yaani kuna tabia flani siielewagi kabisaaaa! Unakuta kuna mdada famaous kama Wema Sepetunga, afu kuna a nobody kama Daimondo. Huyu Daimondo akimtokea demu wanamtoa race kali. Ila dem mwenzao ambae wanamkubali akijitoa ufahamu na kutoka nae! Baaaaaaaaass! Automatically inakuwa kama kapanda chati!!!! Kila demu wale wale waliomtosa wanaanza kumtaka kwa udi na uvumba!!!!

    Yaani inakuwa kama unataka tiketi ya kujimuvuzisha na mademu bomba basi utafute mmoja ambae wao wanampitisha then unakuwa umetoka!!!!!

    Ngoja nikimbia maana Manoah kaniweka WANTED humu JF
     
  8. a

    adolay JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Mwanamke anapopata mchumba kwa maana yoyote ile

    1. Hujiheshimu na kuheshimu - wanaume wengi hupenda sana heshima wakiamini kuwa huo ndio msingi wa ndoa

    2. Huwa mpole, mtulivu na mnyenyekevu - Hutoa mwanya kwa waowaji kuamini katika kudumu naye katika ndoa

    3. Huwa na malengo kwa maana ya nini afanye kwa nafasi gani, wapi na kwanini afanye - huonekana kuhodhi hoja ya mke mwema (ambayo ndiyo hoja inayowindwa na wanaume kwa nguvu zote)
    4. Uwezo wake kutathimini mambo kwa maana ya madhara anakuwa sensitive na makini sana - hujiepusha na suala la kuonekana mapepe mda wote hutaka kuonekana ni bora na makini

    5. Mavazi yake huwa ya staha, nadhifu - hili huongeza mvuto kwa watafutaji wakiamini kwamba hiyo ni mojawapo ya matendo ya mke mwema


    Kwa wanawake waliowengi, kabla ya kufunga uchumba na mwanaume yeyote huwa wanakosa hofu ya atanionaje kama nitafanya hivi au nitatoka hivi ambayo huipata mara baada ya kupata mchumba, wanakuwa na uhuru mpana kabla ya uchumba na mambo mengi ambayo kwa bahati mbaya wanaume hupata hofu na kuchukulia uhuru huo wa mwanamke kwa mtazamo hasi, matokeo yake hawamtokei kwa kudhani hanasifa za mkemwema ambao sio mtazamo sahihi lakini ndio ukweli wenyewe.
     
  9. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nakubaliana nawe ila wako wadada single na wametulia wanatabia njema ila hao wanaume waoaji wala hawahangaik nao!
     
  10. andate

    andate JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 2,656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wewe kweli unazifahamu tabia zenu. Ulichokisema hapo ndicho ninachokishuhudia miongoni mwa jamii mbalimbali.
     
  11. M

    MR.PRESIDENT Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sababu kubwa ni kutokuwa na uvumilivu kwa sababu kila jambo na wakati wake.Watu wengi wakati wa Mungu unapofika ndio utakuta wamefanya makosa.
     
  12. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Umesahau hulka ?
    Watu hawana originality kwa mambo mengi hata kwenye mahusiano.
    Mwanamke akishapata mwanaume, ndipo wanaume wengine hufunguka macho na
    kumuona "anafaa"!
    Usishangae kuona kasi ya kufuatilia wake za watu inaongezeka.
     
  13. T

    Tetra JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 1,522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni nature ya maisha.
    Si wanawake tu wapo wanaume wakishaoa ndio akina dada wanajitokeza.
    Siku zote unapopata mafanikio ndio upinzani wa lile ulilofanikiwa linapojitokeza ili kupima uzito wa msimamo wako.
    In short,,SHIDA INAPOISHA NDIPO MSAADA HUJITOKEZA.
    Ndivyo maisha yalivyo
     
  14. Rapha

    Rapha Tanzanite Member

    #14
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Kweli kabisa!!
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    we all want what we don't have .....its a human nature...
     
  16. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mimi pia nakubaliana na wewe, ukichunguza kwa kina hao watakuwa wanakumbwa na moja wapo ya yafuatayo au yote:
    • Inawezekana wanaelimu kubwa sana kuliko ile ya wanaume wowote anaopata kukutana nao katika pitapita zake, wanaume walio wengi hawataki mwanamke aliyemzidi kielimu
    • Ama atakuwa na kipato kikubwa/ tajiri sana kuliko wanaume waoaji wanaomzunguka. Mwanaume kawaida huogopa kasha ya kuambiwa kaolewa na si kaoa. hii ni kwa sababu wanawake wengi waliotangulia wakaolewa huko wakiwa na mali kuliko mwanaume waliishia kumtumikisha na kumdharau mume wake.
    • Inawezekana inasababishwa na tabia mbaya za wazazi wake au ndugu zake wa karibu. hilo pia wanaume wanaangalia kabla ya kuoa. mfano kama dume alitaka kuoa demu filani ilikhali hajui kuwa ni mtoto wa mama fulani ambaye ni jamvi la kufikia wageni hapo mtaani, akijua tu uoaji unaahirishwa
    • Pia inawezekana binti huyo kwa muda fulani alikuwa hataki kuolewa na akawa anakataa mahusiano na wanaume. kila aliyejaribu kumwendea alimtoa balu bila sababu ya msingi huku akisahau kuwa waoaji wa lika lake wanaisha. baada ya muda wanaume wote waoaji wanaacha kumfuata maana huwa wanaambiana kuwa hapaingiliki. Wanaume wanaofuata humkataa sababu ya umri wake.
    • Au pia inawezekana mwadada huyo hapati muda wa kijichanganya kijamii. hivyo haonekani kwa wanaume, au akionekana pia hatoi mwanya na mazingira ya kupendwa(kutongozwa). mfano yeye ni mwajiriwa, akiwa kazini ni busy na kazi tangu ameingia hadi anatoka, baada ya hapo ni kwenye gari mpaka nyumbani. akienda kanisani/msikitini huenda kwa gari kwa kuchelewa na hutoka kabla ya muda. hakuna kwenda sokoni, au matembezi yoyote yale. akija kustuka umri umeenda na hakuna muoaji wa lika lake tena
    • Wengine hawataki kuolewa wao wenyewe, kwa sababu zao binafsi.
     
  17. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kuna wanawake wamekaa kama vile hawaingiliki kimapenzi kabisaaa. ila pale inapojulikana amechumbiwa hapo ndipo wanaume wanapata kujiamini kwamba kumbe anaingilika tu. kwani J kaweza mimi nisiweze?
     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    hii hata mie siielewagi mweh!

    Ingawa kwa upande mwengine wanaume wanapenda wanawake walioolewa kwa maana hawana gharama na hawasumbui, mizinga ya hapa na pale hakuna....

    Wakati wanawake wanapenda wanaume waliooa maana wanajua kutunza na hawakubani
     
  19. Lis

    Lis JF-Expert Member

    #19
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 259
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    sory,wewe
    ni,mwanasaikolojia?
     
  20. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #20
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndio japo sjaisoma saaana. Nachanganya uzoefu halisi wa maisha na uwezo binafsi wa kuchambua mambo ya kijamii
     
Loading...