Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauzauza - wewe ungefanyaje

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by meeku, Mar 2, 2012.

  1. meeku

    meeku JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    True story.

    Ni mtu mzima alitembelewa na baba mkwe wake (mtu mzima unaelewa kuwa ana watoto wakubwa).

    Sasa ukafika wakati wa chakula.

    Baba mwenye nyumba (mtu mzima) akamwambia mkewe apakue sahani moja wale na baba mkwe.
    Mama akatekeleza maelekezo na kuwapelekea chakula kwenye kivuli nje na wao kubaki ndani.

    Huku nje baba mwenye nyamba akachukua pilipili iliyowekwa pembeni, bila kumuuliza baba mkwe
    akaanza kuikorogea kwenye ubwabwa ambao tayari umeshachanganya na mboga.

    Du, noma, kumbe baba mkwe hatumii pilipili. Hasira zikamjaa balaa. Kumbe nae hutumia ugoro, alichofanya nae akachukua ughoro akamimina kwenye ubwabwa, akakoroga.

    Ikawa noma zaidi ya noma. Hapa baba mwenye nyumba hakuuliza, ila yakaanza makonde, tuf! tuf! tuf! hadi akamvunja baba mkwe jino.

    Wanashtuka ndani ndo wanakuta midamu na hali ndo hiyo.

    Wewe ungefanyaje???

     
  2. Gabmanu

    Gabmanu Senior Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukimwaga ugali nami na mwaga mboga. I like it!
     
  3. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Namtimua baba mkwe pamoja na mwanae,haiwezekani aweke ugolo kwenye chakula.
     
Loading...