Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauwaji yaendelea 5 wauwawa mara na bastola, 8 wajeruhiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Mar 5, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Watu wasemekeanao majambazi wamevamia harusi moja kwa
    kuingia na kuwaua watu watano na kuendelea kuwasha moto kwa wengine waliokuwa wakitafutwa,..habari zaiidi zinasema walipoingia walikuwa kama wana harusi ndipo baada ya wanaharusi kuingina wakaanza kuwasha bastola kama njugu
    harusi iliishia hapo baada ya bibi harusi kula kona na huku bwana harusi akiachwa kama mmoja wa majeruhi

    wachungaji wameomba watu waliouwawa jamanai chonde msirudishe kisassi mtamaliza mara yetu tunaomba...
    Mmoja wa wana mara amesema kama wananchi tunashirikiana na polisi sidhai kama tutaacha kuwakamata lakini kama tukishindwa basi tuwaageukie mapolisi
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Very sad wapi hii imetokea!!
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Mauwaji yaendelea 5 wauwawa

    mara
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    We waache wamaliazane tukachukue yale mashamba ya bangi kule yanayowafanya wawe na kiburi
     
  5. kebepa

    kebepa Senior Member

    #5
    Mar 5, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 134
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Source please!
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    tomato/chlli

    am kididn

    TBC -taarifa ya habari mkuu
     
  7. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ........Huko Mara sijui kuna nini?
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    jamani tunaomba details please kama ni kweli !!!!
     
  9. L

    Lukwangule Senior Member

    #9
    Mar 5, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WATU watano jana wameuawa kwa kupigwa risasi na watu wasiofahamika waliokuwa na silaha wakati wakisherehekea harusi katika Kijiji cha Kimusi, wilayani Tarime mkoani Mara.
    DC Uhahula, Kamanda wa Polisi Kanda Maalumu ya Tarime/Rorya, Constantine Masawe na viongozi wengine waandamizi wa ulinzi walikimbilia eneo la tukio na kutumia muda mwingi kuchunguza mazingira ya mauaji hayo.
    "Tunawaomba wanakijiji cha Kimusi, msilipize kisasi, vyombo vya Dola vimechukua tahadhari na pia kulaani mauaji haya, tumetoa namba zetu za simu kwa wananchi ili watupatie taarifa ambazo zitatusaidia kuwakamata wauaji hawa," alisema DC Uhahula alipozungumza na waandishi wa habari.
    Tayari waliokufa katika tukio hilo wameshatambulika kuwa ni Wangwe Wambura, Mwita Mathias, Matoka Sokoni, Magaiwa Makindi na Marwa Munyoro wote ni wakulima katika Tarafa ya Ingwe wilayani hapa.
    Tembelea Http://lukwangule.blogspot.com
     
  10. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #10
    Mar 5, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ukisema Mara watu wanakuwa hawakuelewe bora ungesema Musoma.

    Hivi hawa ndugu zetu wana matatizo gani kila kukicha wanauana tu, pia jeshi la Polisi Mkoa wa Mara naona kazi yao imewashika kama wananchi wanauana hivi na wao wanashindwa kuzibiti mauaji haya.
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    datailsgani zaidi ya kurudi bongo ufaidi taarifa za habari kama hivi
     
  12. kebepa

    kebepa Senior Member

    #12
    Mar 5, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 134
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Watu wa kutoka mkoa huu, nadhani wanafaa kugombea urais wa nchi yetu...maana dawa ya mafisadi ingekuwa tayari inajulikana..mtu anavyokula rushwa au kufisadi hela za serikali prescription ingekuwa tayari inajulikana...I will vote for any presidential candidate from Mara if that chance comes!
     
  13. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #13
    Mar 5, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mama Mia, Avatar yako ina niweka njia panda mwenzio napata taabu na Avatar yako i wish ningekuwa garimoshi nione kinacho endelea hapo.
     
  14. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Sasa subirini revenge ya walokimbia ndo mtawajua hawa Wamara. nadhani kama hawakuiba chochote basi labda walikuwa na ugomvi na mmoja wa wanaharusi. Ni kuomba amani tu na hawa jamaa wasilipe kisasi!
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    weee unaambiwa mkuu wa wilaya mwenyewe kaomba aongezewe ulinzi na akisikia wameshauana anazima kwanza huku anatumia simu nyingine kuulizia imeishaje??yaani hao jamaa noma...badhi wameomba jeshi la polisi lipewe kazi ya kuulinda nikasikitika sana katika jeshi lislo na nidhamu ya bastola ni la tanzania mtasikia kila siku wameuwa mia ,80 awana heshima akabisa na bastola
     
  16. K

    Kituko JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Du kweli hapo ni balaa
     
  17. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Natamani waletwe dar kwa muda adabu ingekuwepo
     
  18. Fisherscom

    Fisherscom JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2010
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 1,145
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Poleni sana watu wa Mara kwa hayo masahibu yaliyowapata.
     
  19. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh, Mama Mia kweli jamani? Waliouwawa watarudishaje kisasi?

    Poleni sana wafiwa
     
  20. M

    Mtu Kwao JF-Expert Member

    #20
    Mar 5, 2010
    Joined: Jan 15, 2008
    Messages: 258
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani kwanza nitoe pole kwa waliokumbwa na mauaji haya huko mara.PIli niliombe jeshi la polisi lifanye kazi yake maana kama hawa wauaji waliingia kama wageni waalikwa ni kwamba watu wanaweza kuwatambua maana walikaa kwa muda hapo ukumbini.kwa kweli niliposikia habari hii ITV nilipatwa na mshituko.Hawa watu watatufanya tuogope kwenda makwetu jamani
     
Loading...