Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauwaji ya Waarabu Zanzibar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MaxShimba, Mar 13, 2010.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=XqHi50YdAQQ&feature=player_embedded"]YouTube- zanzibar 1964 part 1 مجزرة زنجبار عم 1964 الجزء الاول[/ame]#

    Was this polical or religious?
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=40_ih4nNdoc&feature=related"]YouTube- Broadcast Yourself.[/ame]
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,558
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Mkuu umenikumbusha mbali huo mwaka 1964 ndio niliozaliwa mimi hapo Dares-salaam asante sana kwa video yako utanifanya leo nisilale nimkumbuke Marehemu mama yangu mzazi





    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=d3ctskomyHg&feature=related"][​IMG][/ame]




    [​IMG]




     
  4. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Mkuu pole sana kwa kupotewa na Mama Mzazi.

    Niliziona sehemu sehemu nikaamua tujikumbushe wapi tunatoka.

    Mkuu nategemea ulilala salama.
     
  5. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    hivo vipande tu google movie african addio ndo utaona ukweli wa siasa za maziwa makuu,kenya,rwanda urundi,uganda na tz
     
  6. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2010
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
  7. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2010
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    Madege haya yanayoonekana hayapo katika visiwa vya Zanzibar na wakati wa Mapinduzi hakukuwa na vyama vya misaada vilivyokuwa vikishughulikia maiti kama inavyoonekana kwenya video hii.
     
  8. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Ni ushaidi gani unao kuonyesha kuwa hizo ndege hazikuwepo Zanzibar?
     
  9. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    mijitu mibishi,hiyo coverage imechukuliwa live weye,kusiwepo hivo videge wakati kipindi hicho ndo kwanza ukoloni umeondoka?kila kitu kilikuwepo kabla kina yakhe hawajaanza siasa zao na kuendekeza kahawa na ubwabwa na kucheza bao badala ya kufanya kazi
     
  10. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2010
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    Naenda kushoto unaenda kulia. Iangalie tena hiyo video ya pili na utaona madege (ndege wakubwa nyama sio aeroplane)
     
  11. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2010
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hii ndio tabia ya Kibongo! Unacholetewa unakidakia. Angalia tena hizo video na baadae utafakari na baadae ujiulize of all people kwanini Waarabu ndio wanaoitangaza.
    Iangalie coverage na ujiulize hata baada ya Mapinduzi kulikuwa na watu wa misaada waliokuwa wakishughulikia maiti?
     
  12. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Hizi video zinahitaji kufikiri vizuri mno, kuliko kukurupuka kutoa comments,..maana dunia yetu hii ina mambo mengi ya kisanii!
     
  13. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Ndio maana nikakwambia google hiyo movie uangalie movie nzimausifuate hivyo vipande vya waarabu wameweka,hiyo movie inazungumzia matatizo ya siasa ya afrika mashariki na kati kwa ujumla.
     
Loading...