Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauwaji ya kutisha musoma vijijini-kijiji cha baranga-kata ya buswahili-tarafa ya kiagata.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TATOO, Aug 25, 2012.

  1. T

    TATOO Senior Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mauwaji ya kutisha yamefanyika katika kijiji cha Baranga wilaya ya musoma vijijini kata ya buswahili tarafa ya kiagata baada ya watoto wawili wa familia moja wakiwa na umri wa miaka 5 na 7 baada ya kutekwa mchana na watu wasiojulikana na baada ya siku iliyofuata walikutwa wakiwa wameuwawa kwa kukatwa vichwa na kutolewa ubongo kila mmoja na kunyofolewa sehem nyingine za mwili....

    Kwa habari za kuaminika nikwamba maeneo hayo kuna mgodi wa machimbo ya dhahabu na kumekuwa na matukio ya kutisha baada ya wananchi kusema ni takribani mwezi mmoja or miwili kiliokotwa kiungo cha mguu wa mtoto mdogo aliepotea kwa mazingira ya kutatanisha na kudhaniwa kwamba ni mtoto aliepotea hadi sasa hakuweza kupatikana...
     
  2. T

    TATOO Senior Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mauwaji ya kutisha yamefanyika katika kijiji cha Baranga wilaya ya musoma vijijini kata ya buswahili tarafa ya kiagata baada ya watoto wawili wa familia moja wakiwa na umri wa miaka 5 na 7 baada ya kutekwa mchana na watu wasiojulikana na baada ya siku iliyofuata walikutwa wakiwa wameuwawa kwa kukatwa vichwa na kutolewa ubongo kila mmoja na kunyofolewa sehem nyingine za mwili....

    Kwa habari za kuaminika nikwamba maeneo hayo kuna mgodi wa machimbo ya dhahabu na kumekuwa na matukio ya kutisha baada ya wananchi kusema ni takribani mwezi mmoja or miwili kiliokotwa kiungo cha mguu wa mtoto mdogo aliepotea kwa mazingira ya kutatanisha na kudhaniwa kwamba ni mtoto aliepotea hadi sasa hakuweza kupatikana...
     
  3. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Pamoja ukanda maalum wa polisi, mauaji yapo palepale!!!!!
     
Loading...