Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauwaji ya Kinyama

Discussion in 'Matangazo madogo' started by X-PASTER, Feb 12, 2009.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Feb 12, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kuna mdau amenitumia picha za mauwaji, haijulikani yametokea wapi but some where in Tz. Ni picha za kutisha (horror) kwa wale wenye nyoyo nyepesi.

    Nimesita kuzituma humu kwa kuchelea lawama.

    Maiti ni ya kijana kati ya umri wa miaka 20-25. Mweupe kiasi na ana nywele nyingi. Maiti yake inaonekana imekatwa katwa... Nahisi aliyetuma picha hizo amezipiga kutoka chumba cha maiti.

    Wadau kama Mod hataruhusu naweza kuzibandika hapa. Ila kuziangalia is your own risk.
     
  2. Saikosisi

    Saikosisi JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2009
    Joined: May 4, 2007
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Zibandike kwani ushatoa onyo. Hiyo source yako haijakuambia imezipiga wapi?
    Chumba cha maiti wapi? Kama hospitali ndio kawaida inavyofanyika autopsy, sio unyama!
     
  3. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Msije mkalia kama kaka yetu pale Dodoma, Bandika kaka watu waone na watoe michango yao. Ila wasiliana na source wako akuambia zimepigwa wapi ili iwe rahisi kufuatilia kwa wahusika

    You dont have the siource achana na hii stori maana ni sawa na udaku as it adds no value
     
  4. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #4
    Feb 12, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145

    Najitahidi kuwasiliana na jamaa kwa maelezo zaidi.
    Tfanye subra.
     
    Last edited: Feb 16, 2009
  5. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mmmmmmmmh ........kweli zinatisha, kwa wenye roho nyepesi, huwezi angalia mara mbili!

    Anyway, mbona huyu jamaa ameshonwa kuanzia shingoni hadi tumboni? Ok mi nahisi kabla umauti kumkuta alitumika kama Drug baron, labda wakashindana maslahi kataka kuwachangia ma tycoon ikabidi wamcharange mapanga then wakazitoa kete zao! Ni mawazo yangu baada ya kuziona picha!
     
  6. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #6
    Feb 13, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    May be Not...! May be some kind of a post-mortem examination to determine cause of death"!
     
  7. S

    Sahiba JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mod tafadhali zitoe hizi picha unawajua jamaa zake huyo marehemu ?

    Sahiba.
     
  8. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2009
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ....do we really need this ?????
     
  9. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Jamani mumeomba ninyi wenyewe na paster kawaonyeni kabisa..tena vipi...eeeh maji marefu! Poleni kwa kushtuliwa
     
  10. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #10
    Feb 14, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Ziacheni hapa hapa, mnaogopa nini?... we dare talk openly hapa!

    huyu 'amateur' alofanya hizo incision na dissections ana idea kwenye fani ya tiba, au Butchery... amehakikisha kuna massive outflow ya damu, bila kumharibu marehemu, wakati huo huo kutoa funzo kwa wengine wataompitia kwenye anga zake, ama kwa kumdhulumu, au...
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Feb 14, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 16,001
    Trophy Points: 280
    duh kulaleki.....
     
  12. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2009
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    sidhani kama zinatusaidia hapa. Hatujui nini kilitokea kusababisha kifo, na nini maiti inafanyiwa na story behind it! Nadhani sio fair kwa picha kuendelea kuwepo hapa.
     
  13. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ..kwa Pathologists, Criminal profilers, na hata Mortuary attendants hii ni 'everyday cup of tea!'. Hapa JF, sie ni members of JURY, lazima tu digest hizi news tusiwe biased kwenye hukumu, ...huenda huyo muuaji anahitaji psychological help ASAP!

    ...lolote laweza kuwa lilitokea kusababisha kifo, Autopsy pekee ndio inayoweza toa jibu, hata kama kutakuwa kuna alama za strangulations, au severe loss of blood kutokana na sharp instrument via major artery, ...hii story kuwapo hapa inatupa awareness muuaji alivyotekeleza dhamira yake, na kwamba hizo dismembering na facial skinning zote zilifanyika wakati 'victim' tayari keshakata roho.

    ...it is fascinating story ndugu yangu, kila mtu na midadi yake, "huenda" kuna wanao enjoy kuona dismembered bodies, yaani viungo vyote, maini, figo, moyo, mpaka koromeo vimepanguliwa vizuuuuri toka mwilini, halafu nyama yote imeondolewa kutoka katika mfupa (de-boned!)...

    BTW, si unaona huyo/hao "mtaalamu" alivyo m-stitch marehemu vizuri?
     
    Last edited: Feb 15, 2009
  14. King Zenji

    King Zenji Senior Member

    #14
    Feb 15, 2009
    Joined: Feb 18, 2008
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    .....Sa umeshakuwa WARNED mapemaaa,na we umechumgulia nini wakati unajua karoho kako ka PLASTIC???,,,,,,,,,hivi huyu ndo yule jamaa alie uawa na mhindi mwenzie au??
     
Loading...