Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauwaji ya 26/26 2001 ya Wzanzibar Mh Mkapa akiwa Rais/ Amiri Jesh mkuu.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by abdulahsaf, Feb 12, 2011.

  1. a

    abdulahsaf JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2011
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Community ya Wzanzibar wanao ishi nje waiomba jumuia ya kimataifa kutowa warrant wakukamatwa Benjamen Mkapa kwa mauwaji ya Wzanzibar 40 waliopigwa risasi ktk mandamano yaliofanyika 2001 26/27.
    Hivi sasa kuna maandalizi yakutosha kuhusu mawakili kupress warrant wa kukamatwa Benjamen Mkapa kwa mauwaji ya 26/26 ya Wzanzibar waliokufa shahidi ktk mandamano. Na wamepanga Wzanzibar kuwa pindipo Benjamen Mkapa atapo tembelea Nchi za EU/UK na Netherland waweze kupewa tarifa ili wawarifu mawakili wao waweze kumzibiti na kupelekwa (The Hague).

    [​IMG]Benjamin Mkapa
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hii inataka kushabihiana na taarifa ya warranty ya kukamatwa kwa Musharraf.
     
  3. M

    Mwera JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni sawa kabisa akamatwe huyu muuaji mkubwa dikteta nae akapambane na mkono wa sheria huyu ni kiongozi katili sana aliewahi kutawala kutawala ktk jamhuri ya muungano wa tanzania,enyi wazenj mnaoishi nje na ndani ya nchi jitahidini kwakila hali huyu dikteta akamatwe haraka apelekwe ktk mahakama yakimataifa ya uhalifu.
     
  4. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hilo ni sawa,afikishwe mahakama ya kimataifa,pia wasiache kujumuisha kosa la kutuingiza kwenye mikataba mibovu isiyo na tija.
     
  5. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wazembe nyie, na mkwere naye aandikiwe kwani ameshasababisha ya Arusha, na maisha magum. Pia kila anacho fanya hakina ubora mfano noti mpya miundombinu mashule ovyo.
     
  6. Z

    Zlatanmasoud Member

    #6
    Feb 13, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkapa aka 'The Butcher Of the Pembans' must face charge ili iwe fundisho kwa viongozi wengine.
     
  7. Hakikwanza

    Hakikwanza JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,716
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hamna mzembe. Akishitakiwa Mkapa anafuatia Mwinyi kwa kosa la kuuza Roliondo na baadaye mkwere ili kukomesha ikulu kuwa sehemu ya maasi na biashara.
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Benjamini Mkapa the Butcher of Tanzania, huyu jamaa muuaji mkubwa umma wa watanzania wanaopenda haki za binadamu wanataka kuona hatua za kisheria zinafatwa, THE HAGUE watoe agizo la kukamatwa Mkapa muuaji kama vile jamaa zake, Charles Taylor, Jean-Pierre Bemba, lazima wakakutane LUIS MORENO-OCAMPO
     
  9. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #9
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,809
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Sema haki hata kama inauma

    Si Mkapa tu ongeza wengine ili haki itendeke kwa wahanga wote walio poteza uhai wao kwa ajili ya haki.
    2 Maalimu Seif anahusika pia
    3 Omari Mahita aka ngunguri
    4 Omari mapuri
    5 Omari juma(huyu bahati yake lakini ikibidi mifupa yake isomewe mashtaka ili iwe funzo kwa wajivuni watarajiwa)
    Tafadhali ongeza idadi ya wahusika wakuu.....
    Na miafaka yote iwe ushahidi ili tujue walicho kubaliana hawa walipokuwa sirini.
    HAKUNA KULALA!
     
Loading...