Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mautundu ya Bwa Mdogo Endrew Kramer.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by kadoda11, Dec 3, 2011.

  1. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,013
    Likes Received: 902
    Trophy Points: 280
    Kwa wale wadau wa Motion Graphic,Visual EFX na 3D hili jina labda ni geni au si geni kwenu.Huyu dogo ni balaa ktk kuitumia Adobe After Effect.Kwa mda mrefu nimekuwa nikifuatilia tutorial zake na kulithibitisha hilo.Kwa mnao hitaji tutorial za Adobe After Effect toka kwa Endrew Kramer mni PM.
     
  2. s

    sugi JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    We mwaga tu vi2 hapa kiongoziii!
     
  3. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mkuu unazo katika format ipi?naziitaji
     
  4. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Aisee mie sio mjuzi sana ila nimekuwa nina kaiterest na mambo ya graphics. Napenda kukushukuru na ningependa kusoma mautaaalaam yako hapa bila haja ya kuku PM.

    Lakini so far aksante sana nime google jina Endrew Kramer nikutana na tovuti hii ya videocopilot. kweli japo si mtaalam na siwezi kuwa mtaalam mkubwa wa graphics inaonekena "dogo" anatisha. lol na nilikuwa sijui kwenye mambo ya graphics jina hilo....

    Sasa unaonaje ukitupatia link tu za hizo tutorial ili sisi wa kigoma tupakue tu
     
  5. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,013
    Likes Received: 902
    Trophy Points: 280
    vuta subira kaka
     
Loading...