Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mauno ya ROSE MUHANDO Jamani!!

Discussion in 'Entertainment' started by Deejay nasmile, Apr 24, 2012.

  1. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Nimebahatika kuipitia pitia video zilizopo katka album ya UTAMU WA YESU ya kwake rose muhando hasa hii ya utamu wa yesu,Duh humo nimekutana na mauno na michezo ya hatari mpaka nikajiuliza rose amewahi kupitia acudo nini! Yaani humo kuna kiduku,kwaito,mauno mauno n.K
    hivi inaruhusiwa style kama hizo katika imani za kidini?? nauliza tu jamani
     
  2. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nilijiuliza maswali mengi sana kuhusu huo wimbo wa UTAMU WA YESU, hakika sihukumu lkn nahisi huo wimbo hauna UTUKUFU WA MUNGU, kwani ujumbe haufiki na badala yake mauno na style mbalimbali za kucheza. Sioni ajabu, kwani JINA LA YESU KRISTO hutumiwa na yeyote tu ili mradi aweze kuhalalisha shughuli yake japo yanayofanyika nyuma ya pazia MUNGU MUUMBAJI NDIYE AJUAYE.
     
  3. B

    Buta Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata akivua nguo anaruhusiwa ila cha management awe anamchezea Mungu.
     
  4. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Wanajiita kizazi kipya! Hadi makanisani siku hizi wamo!
     
  5. B

    Buta Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata akivua nguo anaruhusiwa ila cha
    management awe anamchezea Mungu.
     
  6. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Hii kali hapa unataka kumaanisha kama unaenda kanisani kumuomba mungu hata ukiwa uchi hamna shida sasa hii ni akili matope
     
  7. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Mungu hajawahi wala hana mpango kuomba msaada kwa binadamu kulinda imani duniani. Kila mtu ana uhuru kumwabudu au kutomwabudu, cha moto tu baadae kitafuata!

    Yaani namaanisha, hakuna ''tetea dini ya Mungu kwa ncha ya upanga'' katika ukiristo. Mungu anatupigania sio wenzetu wanaompigania Mungu wao.

    Rose ana uhuru wa kucheza awezavyo, kuimba atakavyo. Kuangalia ni uamuzi wako.
     
  8. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    au sio!
     
  9. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hahahaha hayo ni matope kabisa.Labda huu ni UPEPO tu,utapita
     
  10. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    freemason
     
  11. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #11
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    bado kidogo wataanza kutumia a.k.a eti lady rosee au rose cute hahaha
     
  12. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #12
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Juma pili ijayo atakuwa KKKT Kimara, nitakujibu
     
  13. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #13
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,246
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Muziki wa Injili bongo umeingiwa na chachu! Watu wamegeuza kumsifu Mungu kwa mtindo wa muziki wa dansi. Napenda muziki wa Injili wa makanisa ya AIC, Roman Catholic na Sabato. Haya makanisa mengine yaliyochomoza kama kama maua Rose lakini miiba ni mingi kuliko maua yenyewe. Rose Muhando amelewa sifa anaanza kujisahau.
     
  14. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #14
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Nakubaliana na wewe na huo ndiyo ukweli wenyewe.

    Hata Pinda kagoma kuachia ngazi, yeye na Mawaziri wenzake ni FREEMASONS.

    Ile Gari ya Kikwete iliyowekewa mafuta yaliyochakachuliwa na ikagoma kutembea ilikuwa FREEMASONS.

    Ndege ya ATCL ilikuwa ni FREEMASONS...... Freemasons RULE.

    Huyu mama anadanganya sana. Huo utamu anaouimba ni kama ule utamu wa Adam na Eva....

    Sijui haka ka mama ni kafundi kiasi gani kwenye Mauno ya kikwelikweli. Ila hawa Muhando, watu wa Tanga, mhhh!!!!!


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #15
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kuna mahali nimeona anashake boobs tena mwenyewe hadi nikakoma,Ila ndo hivyo ukiongea sana kuwakosoa hawa wengi watakupinga,kuna style ambazo watu hawawezi kucheza mbele za baba au wajomba zao lakini wanamchezea Mungu ukihoji unaambiwa mbona David alicheza hadi nguo zikadondoka.Ulokole wa siku hizi ume adjustiwa ili uwe mrahisi ndo mana mambo mengi yanaacha maswali.
     
  16. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #16
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Acha nyege!!
     
  17. Jiwe Linaloishi

    Jiwe Linaloishi JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 3,685
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kwakuwa ni nyimbo za dini na za kumtukuza Mungu si vibaya wakawa kwenye maadili ili kulinda heshma ya dini, kuimba ni njia moja wapo ya kumwomba Mungu tumpe heshma yake. Mungu hana vikao vya kutujadili tuogope kumuudhi.
     
  18. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Jamani, Mungu ameisha mpa ujira wake na nisiri yake Mungu kama anafurahia au la!

    Mbona nyie hamuimbi hata hizo zinachochezwa bila kutikisika!? Majungu tu!

    Big Rose! nakukubali mno! eneza Injili!
     
  19. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #19
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Whaaaaat??? Utamu wa Yesu ...? Please am in terrible dilemma ... Help...!! Ni utamu gani huo unaoendana na heading ya hii Thread!!!???Just Curious!!!
     
  20. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #20
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    I am very pleased with this observations ...!!
     
Loading...