Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maungamo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kifuniko, Jun 8, 2011.

  1. Kifuniko

    Kifuniko Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muumini kaenda kwa padri kuungama dhambi zake,
    Padri: Umefanya kosa gani mpaka umekuja hap kuungama
    Kondoo: Nimekua nikichat meseji za matusi na wake za watu
    Padri : Sauti ya chini kabisa nifowardie kwanza kabla hujazifuta
    Kondoo: Ha ha ha
     
Loading...