Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maumivu!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by yoyo, Aug 6, 2012.

  1. y

    yoyo Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 3, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika maisha ,kuna wakati wa raha na uzuni pia,,kufiwa ni jambo ambalo hua linamuumiza kila mtu pindi yanapomkuta.
    Je ni jambo gani lingine(ukiondoa kufiwa) ambalo limeshawahi kukuumiza saaaaaana na hutaeza kulisahau??
     
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    when i saw ny mama in the ICU for 11 days fighting for her life! SITASAHAU!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,233
    Trophy Points: 280
    kuna linaloumiza zaidi ya mapenzi....ukiondoa kufiwa.....?
     
  4. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Siku mke wangu alivyoniambia ananiacha karibu nianguke..hata misiba haijawahi kuniangusha chini..i think kama alivyosema hapo juu ukiachia kufiwa ni kuumizwa kwenye mapenzi...mmh mhh mhh
     
  5. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hakuna kinachoumiza km kusalitiwa na uliemwamin na kumpenda kwa dhati!thx god my Rejao ni mwaminifu sn!
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,247
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Usilolijua ni kama usiku wa giza.

     
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    me naona ugonjwa ndo unashika nafas ya pili ukianza na kufiwa. hasa umuone umpendaye anateseka kwa ugonjwa. mi mpaka huwa naishiwa nguvu nimwonapo mgonjwa akihangaika kwa kiukweli siwez kuvumilia kumuangalia zaidi ya mara moja. ni nikijilazimisha machoz huwa yananitoka na mwili kuishiwa nguvu na ku-sweat ajabu hata kama kuna baridi!
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kudhulumiwa mshiko...
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Acha niendelee kuamin ivo ivo Mamndenyi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    TANMO umeniwahi,hakuna siku niliyoumia kama siku niliyotapeliwa kama nusu ya Mtaji wangu....
     
  11. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    kufumaniwa nyie acheni jamani aaaah iseeee hapana.bora ufumanie wallah tena!
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kibuti ! Kibuti !
    Kinaongoza ligi ! Semea uwe hakijakupata! Mzaha tupa kulee!
    NA HASA MAUMIVU YA KIBUTI , HUKUINGIA MAUNGONI PALE IKUTOKEAPO UMDHANIE NDIYE KUMBE SIYE ! NA YULE WA SIYE AKAWA NDIYE !!
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Asante sana kwa kuniamini my beloved one. Mimi siwezi kukusaliti kabsaaa.
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mambo gani tena haya mama mkwe!!!
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Kwa sura hii na ukata mfukoni, u are the best huzbend material,lol!

    Cantalisia, hongera mdogo wangu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hahahah...umeona eee..lol!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mmhuu! dizain kama yalishakukuta ivi...
    maneno yako yamebeba feelings za ajabu! lol
     
  18. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hivi kuachwa inauma eeh,?CV yangu ndogo katika hili, najua kuacha tu so far!

    vipi kukutana na barua ya kuachishwa/kupunguzwa kazi ambayo ndio ilikua inakupa pumzi hapa mjini?

    vip ukiwa na mchumba wako umpendaye...kwa muda mrefu then mkataka kupima HIV ili mfunge ndoa, unakuta ana/una ngwengwe?
     
  19. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Kumtaka mamndenyi na ruttashobolwa kuweka kauzibe.
     
  20. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Heeeeeeeee nafwa kabisaaa maana huwa nachanganyikiwa tuu kwa msiba na ugonjwa itakuwa hiyoo?
     
Loading...