Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

maumivu

Discussion in 'JF Doctor' started by Wanyamtura, Feb 11, 2012.

  1. W

    Wanyamtura Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    naombeni msaada nina mpenzi pata miaka mitano sasa, ila kila tukiduu napata maumivu makali baada ya kumaliza paka kesho yake nakunywa dawa za maumivu, ila kunastaili akiniweka ndiyo naumwa siku tatu, kifo cha mende sipati tatizo ila hizo stail zake ndizo zinanisababishia maumivu sana na pia akiniweka miguu yangu mabegani mwake, kesho inakuwa noma ata job sikwendi, mwanzo nilijuwa sababu mpz wangu anakunywa pombe inamfanya atumie muda mwingi kufika kileleni ndiyo napata maumivu, ila siyo kwani siku hizi hanywi kabisa ila napata shida. Je hiyo issue itaniletea matatizo baadaye? na nilikwenda kucheki labda nitakuwa na kasolo ila Dr waliona hakuna shida. wapendwa naombeni msaada jamaa nampenda atakama naumia
     
  2. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    You will get used to those styles soon,
    it seems like your body have never tried those style thats why you are having pains.
     
  3. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Pole sana.

    Wewe uko too dry. Jaribu lubricants kama KY Jelly wakati anakuingilia. Nina uhakika kama una apply hiyo utapata raha na utapona na maumivu. Good luck. Keep on doing it.
     
  4. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    pole mpendwa kwa maana unakosa marahaaa
     
Loading...