Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maumivu Zaidi ya Foleni Katikati ya Jiji

Discussion in 'Jamii Photos' started by Amavubi, Oct 20, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    Kiota kipya cha kimataifa cha mikutano katikati ya Jiji kunako barabara ya Shaban Robert na Garden...wadau hiki kiota ni kizuri lakini najiuliza swali dogo tu la kiuchambuzi...maana yake nini???....kuuumbe ndio maana wanafunika wanapojenga maana wanajua hoja za kauzibe zitaibuka
    JNICC 019 (1).jpg
     
  2. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    wazee wa posho kama kawaida yao....hapa wanapiga jaramba JNICC 073.jpg
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    sijakuelewa. mia
     
  4. g

    geophysics JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Inahusiana vipi na foleni za magari jijini???? Wewe vipi...mbona husomeki?
     
  5. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yani bado tunaendelea tu kucongest the city center!
     
  6. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    hivyo hoja ya kuhamia Dodoma imesahaulika, imesitishwa, imekufa au? Hatuambiwi kitu whats up?
     
  7. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ubunifu kazi sana, eti JNICC, KICC, MICC!
     
  8. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    mkuu inabidi umuone mzee mchambuzi, yaani wewe unashindwa kutafakari hata kidogo tu? nakupa mfano; wakati wa world economic forum iliyofanyika Mlimani City kazi zilisimama kwa zaidi ya masa mawili, na hapo ni njia against traffic, imagine mkutano kama ule au mwingine wowote ufanyoke katikati ya jiji ambapo marais wote walau watano tu na delegation yao watahudhuria itakuwaje? au haupo nchini mkuu?
     
  9. Pdraze

    Pdraze JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 606
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    dodoma ndo wamegoma kwenda kwa style hiyo
     
  10. g

    geophysics JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Main issue ni jengo na foleni za magari...kwa uelewa wangu mdogo.... ndo maana nikashindwa kuunganisha
     
  11. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ana maana ya foleni za MAJUMBA YA KUTISHA JIJINI.
     
  12. W

    Wandugu Masanja JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 1,535
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wakisema itabidi warejeshe hela yetu kipindi kile tulikuwa tunalipa shilingi moja kwenye ticket ya cinema kwa mchango wa Dodoma hata soda ilikuwa na mchango wa dodoma kweli nchi hii tumeibiwa na bado tunaibiwa
    kweli kipindi kile kila kitu uchangie shilingi kwa ujenzi wa Dodoma na sijui kama zilikuwa na hesabu nafikiri nyingi ziliishia kwenye mifuko
     
  13. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Lakini wana bajeti kila mwaka chini ya ofisi ya waziri mkuu, zaenda wapi hizo faranga?
     
  14. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Dar es salaam, kila kitu ni foleni, mvua, mkutano, maandamano, kurudisha fomu za kugombea urais, mechi ya mpira, taifa stars wakienda uwanjani, sabasaba, mkuu wa kaya akienda kuangalia mgonjwa hospitali, mabomu ya mbagala, dereva wa daladala akiamua kupumzika barabarani, mahabusu wakipelekwa segerea you mention
    ,
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,851
    Likes Received: 9,406
    Trophy Points: 280
    Kwa kifupi jiji kwishney...yaani ukitaka kwenda mahali mpaka kichwa kinauma kwa kuzifikiria foleni halafu kukiwa na ajali au mvua basi unaweza hata huko uendako usifike.

     
  16. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #16
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,240
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Waufute kabisa mpango wa kuufanya dodoma kuwa mji mkuu.
     
  17. isambe

    isambe JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 1,818
    Likes Received: 640
    Trophy Points: 280
    umesahau pale matrafiki wetu wanapo jipa break ya lunch kula chips na mayai huku wakishushia na Serengeti ya vuguvugu!
     
  18. t

    tripojo Member

    #18
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 4, 2008
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dodoma ni dili la watu kujilipa padiemu wakienda kule ....hali kadhalika, kwa wale ambao ofisi ziko kule, safari za Dar haziishi ili wapate kisingizio cha kujilipa padiemu!
     
  19. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Huu muda amabao wakazi wa Dar es Salaam wanatumia kwa ajili ya foleni kwa siku ukiwa quantified tutatoa mimacho kushangaa. Na ajabu hakuna hata mmoja kati ya viongozi waliowahi kuzungumzia kuhusu tatizo hili. Solutions wanazobuni ni kama michezo ya shule za awali. Sasa eti polisi wakati wa peak hour wanalazimisha madereva kuvunja sheria kwa kuendesha upande usiostahili.


    I am amazed, unatatuaje tatizo kwa kuvunja sheria??????? only in Tanzania


    Effect yake ni kuwa watu wamezoea na wameamua kuifanya hiyo concept ya polisi ya kupunguza foleni kama sheria ya barabarani na kuifanya kutumika hata kama hakuna ruhusa ya polisi na hata kama hakuna foleni.
     
  20. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,627
    Likes Received: 2,976
    Trophy Points: 280
    huu uamuzi uliua watu wengi sana hasa maeneo ya ajangwani, aliyeamua hivi ni yule ambaye pia aliamua MV Bukoba ikawe ubavuni ili watu watoke, matokeo yake maji yakaingia na wakafa wengi zaidi
     
Loading...