Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maumivu yatokanayo na Kutapika.

Discussion in 'JF Doctor' started by Shark, Oct 11, 2011.

  1. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Wadau,
    Wikiend iliyoisha nlikua Zanzibar kibiashara, na nlifanikiwa kufika salama tu.
    Bahati mbaya nilikosa ndege wakati wa kurudi hivyo nikalazimika kuchukua boat.
    Kwakua si mzoefu wa kusafiri nilitapika sana karibia safari nzima, na mpaka sasa misuli ya tumbo inauma kwelikweli!!
    Yaani nikicheka au kuvuta pumzi kwa nguvu shida,
    Nikaa yenyewe pia shida kwa nalibinya tumbo.
    Kuna yeyote anaejua dawa ya kupunguza au kuondoa maumivu haya?
    Maana too much sasa!!!
     
  2. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama hukutapika damu (Mallory-Weiss syndrome) ambayo husababishwa na kuchanika kwa njia ya chakula kooni (oesophagus) kutokana na kutapika sana, basi tumia tu dawa za kupunguza maumivu kwa siku 2 hadi 3, na utakuwa okey tu!
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Sikutapika damu,
    Ila tu nyama za misuli ndizo zinauma sana.
    Dawa zipi sasa?
    Ukweli sizijuagi sana dawa na matumizi yake,
     
Loading...